Hạng B1
22/6/15
66
151
33
41
Nói chung chuyện không có gì nhưng vì nó khôi hài quá post lên cho anh em tham khảo chơi!

Số là hôm nay đi rước con đi học VUS Võ Thị Sáu nên cafe xong đi đường NTMK quẹo trái sang ĐTH về hướng Võ Thị Sáu thì vừa qua hết ngã 4 bổng XXX ngoắt mình lại, thẩn thờ 1 giây vì chẳng biết lỗi gì mà mấy ảnh có Gopro mới ghê chỉa bắn thấy ớn luôn!

Xuống xe xong là cái bài giấy tờ kiểm tra thì mình hỏi:
Mình: Lỗi gì vậy em?
Xxx: Anh rẻ trái không xi nhan!
Mình: Á! Sao ko có đc em!
Xxx: Chỉ vào cái ngã 4 đầu đường ĐTH ngay bắt đầu sân Hoa Lư nói rằng xe anh tới đây hết đèn rồi!
Mình: À vậy anh chuyển hướng anh xi nhan, tới đó qua giao lộ xong xuôi rồi nhan chi nữa em!
Xxx: Nhất quyết kiểm tra giấy tờ và vẫn chắc chắn là mình không xi nhan vì có Gopro thần thánh rồi!
Mình: OK anh chẳng cần nhùng nhằng để anh đưa giấy tờ cho kiểm tra và nhớ lập biên bản luôn nha! Xong đưa mình đưa đầy đủ giấy tờ luôn!
Xxx: bật Gopro coi xong đuối con mẹ nó lí cái chuyển qua nói anh rẻ trái mà xi nhan phải!
Mình: Lại bất ngờ á làm gì có chuyện đó! Cho anh coi nào xong mình bỡ ngỡ nói rằng Trời ơi, anh qua giao lộ xong em ngoắt anh vào anh không xi nhan phải thì xi nhan như thế nào em! (Thì ra là éo vin được j nên chơi trò hù lấy cái đoạn ra chặn đầu xe mình ngoắt vào nên mình xi nhan phải để tấp vào lề! Sợ thặt)
Xxx: 2 anh bẻn lẻn đưa giấy mình xong lên xe bỏ đi và không quên câu thần thánh thôi cho anh đi!
Mình: tính quay lại clarify câu cho anh đi nhưng thôi 1 sự nhịn 9 sự lành! Vợ ngồi trong xe, con đang chờ mình đón nên lại tiếp tục hành trình mà nghỉ mắc cười hoài và thấy sao mấy bạn ấy thực thi pháp luật 1 cách khôi hài như vậy được nhỉ!
Ps: anh em chắc có thể quen 2 bạn này! Mình đụng 2 bạn này ở khu này là lần thứ 2 và hình như chỉ 2 bạn này là chơi Gopro! 2 lần đều dính vào chủ nhật và khu này 2 bạn này rất hay canh mấy lỗi như này và đèn vàng nên anh em cứ theo luật mà đi nhé!

Hạng B2
27/1/14
490
3.232
123
Bọn này coi a # không ra gì. Kiểu ai nói gì mặc kệ, tao thích thì tao làm, sợ éo gì thằng nào.

Hạng B1
22/6/15
66
151
33
41
Bọn này coi a # không ra gì. Kiểu ai nói gì mặc kệ, tao thích thì tao làm, sợ éo gì thằng nào.

Uh mình thấy nực cười ghê! Kiểu như cào được chú nào yếu sinh lí xuống cái là bánh mì! Mà lần 2 gặp mình thấy cái chiêu Gopro mấy bạn đó sử dụng có tác dụng tâm lý ghớm! Mình cũng 1 thoáng tự hỏi bản thân luôn ấy! May là thói quen của mình từ xe máy đến xe hơi đường cong đường quẹo lách trái lạng phải gì cũng nhan hết nên bắt xi nhan mình là mình tự tin lắm chứ lúc mới tấp vào là chả nhớ mình có nhan hay không luôn :))

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác chủ đúng phần đầu nhưng Bác chủ đậu ngay lane xe Bus. Xxx tay nghề kém nên Bác chủ thoát tập 2. He he
:3dcuoi:, chắc chỗ đó có nhánh cây nên mát mẻ haha. 2vc đi uống cf, hihi quá là tình ái. Gopro là gì mà phải sợ, đã sai thì ko cần Gopro vẫn bb đc mà hehe

• Like
Reactions: stevenD
Hạng B1
22/6/15
66
151
33
41
:3dcuoi:, chắc chỗ đó có nhánh cây nên mát mẻ haha. 2vc đi uống cf, hihi quá là tình ái. Gopro là gì mà phải sợ, đã sai thì ko cần Gopro vẫn bb đc mà hehe
Hehe không nỡ để F1,2 phơi nắng :))))

Tập Lái
26/10/16
29
36
13
39
Em cũng định phàn nàn vụ đậu chỗ xe buýt!
Em là ủng hộ thái độ của bác bằng cả 2 tay. Cứ đúng luật và hoà nhã, đảm bảo xxx cụp đuôi.

• Like
Reactions: stevenD