Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
XXX Củng Có CHỈ ĐIỂM
XXX Củng Có CHỈ ĐIỂM
XXX Củng Có CHỈ ĐIỂM
Các bác có biết tài xế xe tải và xe chở khách thường ra dấu bằng cách : đá đèn pha và chỉ tay phía trước để hỏi xem phía trước có XXX kg ? với múc đích : cẫn thận và giảm tốc độ đối phó với lực lương CSGT ( chở quá tải + chạy quá tốc độ )
Và XXX các tỉnh thành củng có cách trị lại các bác tài lém lỉnh nầy
Điển hình là tỉnh Long An Lưc lượng CSGT sẻ áp dụng các nghiệp vụ như sau .Thứ 1 họ nhờ bên CS Hình Sự theo dõi và lập danh sách những tài xế xe ôm chuyên dẩn đường và canh CSGT .Thứ 2 họ nhờ Công an xã mà các loại phương tiện đi qua theo dõi và báo qua điện thoại , lưu ý công an xã thức và trực đêm ( nhiều tài xế suy nghĩ ; mẹ tao canh 2 g sáng mà sao XXX biết đc ) .Thứ 3 XXX củng có một đội ngũ xe ôm làm đề lô và kiêm bảo vệ cho XXX luôn ( có trích phí cho tin báo luôn nha các bác , mà là trích cao lắm nha )nhóm nầy tối ngày đón khách ở ngoài đường nên rành rẻ nhân tình thế sự lắm , nên chỉ điểm ở đâu là chính xác ở đó ( còn hơn Việt gian nửa ) .Nên tốt nhất là ae tài xế chấp hành tốt Luật lệ gt sẻ là cách đối phó hay nhất .Ae biết cách thức nào của XXX TP HCM nhằm đối phó với Ae Os kể ra cho ae rút kinh nghiệm nha các bác. Thân

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
từ ngày cao tốc SG - TL gắn cam số lượng lớn em chuyển qua quốc lộ để đi Tiền Giang - SG , cảm ơn bác đã nhắc nhở và cảnh báo

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
từ ngày cao tốc SG - TL gắn cam số lượng lớn em chuyển qua quốc lộ để đi Tiền Giang - SG , cảm ơn bác đã nhắc nhở và cảnh báo
bác à cao tốc kg bit bộ quản li hay Tiền Giang quản lí bác à .

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
bác à cao tốc kg bit bộ quản li hay Tiền Giang quản lí bác à .
em không rõ, nhưng bữa em bị bắn tỉa trên đó, cuối đường chặn em lại là xe 80A , hỏi em nhà ở đâu, em nói ở SG thế là cho em bb đóng phạt ở Chợ Đệm, em hỏi nếu nhà ở Mỹ Tho thì sao anh? anh xxx nói đóng phạt ở Mỹ Tho, tùy em chọn :D

• Like
Reactions: quankung
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
em không rõ, nhưng bữa em bị bắn tỉa trên đó, cuối đường chặn em lại là xe 80A , hỏi em nhà ở đâu, em nói ở SG thế là cho em bb đóng phạt ở Chợ Đệm, em hỏi nếu nhà ở Mỹ Tho thì sao anh? anh xxx nói đóng phạt ở Mỹ Tho, tùy em chọn :D
cao tốc do bộ quản lí nha bạn 80 là bộ đó .

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
Cố gắng chạy đusng tốc độ, có n xxxx cũng không làm gì mình.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Nghĩ cũng tội cho xxx phải chung chi cho trên rồi lại phải chung chi cho đề lô hèn chi đáng lẽ có 3 căn nhà thì chỉ còn có 2 căn,làm xxx phải chi dữ hèn chi táp cũng dữ .