Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Tối qua e chạy 2b trên đường PVD từ PVT về Thủ Đức gặp 2 e bồ câu trắng vọt qua mặt, tới khúc ngay cầu mới màu đỏ mấy chàng tấp vô bắt quá chừng xe của mấy cặp choai choai đang ôm nhau tâm sự trên thành cầu.
Chạy tới tí nữa khúc cầu vượt lại gặp một nhóm đứng, dừng xe phạt ngay trên cầu vượt luôn mới ghê.
Xxx dạo này đói quá, sục sạo kiếm bánh mì khắp nơi, hoạt động rất mạnh vào ban đêm nhe mấy bác.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
cầu BL mà, nguyên lò bánh mỳ trên đấy, mà ai bảo thích lên cầu hít khói, phạt là đúng,theo em phải làm thật mạnh cái vụ đứng trên cầu hát " my heart will go on" vừa cản trỡ giao thông vừa chướng mắt, hớ hớ

• Like
Reactions: dhaona116
Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Dạo này ra dg sợ mấy anh choai choai lắm, ăn ở ko ngồi hóng gió rồi nảy sinh ý đồ xấu ko ah

• Like
Reactions: dhaona116
Hạng B2
15/1/08
163
58
28
Từ ngày đội tuần tra dẫn đoàn 16 PNT chuyển về 282 NTL e thấy họ quần đảo khu đường phạm văn đồng này miết, bất kể ngày đêm, tối hôm thứ 6 e đi cũng gặp mấy a bồ câu hốt mấy cặp tình nhân ngồi tâm tình dựng xe trên cầu nhưng mà lỗi này e thấy mấy ảnh bắt cũng đúng, chứ đi xe máy lên nhiều khi đang qua cầu tự dưng có cặp tình nhân tạt 45 độ vào sát thành cầu làm mình thắng muốn đảo xe hay cái xe bắp xào lên bán cho mấy ảnh chỉ tâm sự lắc cái đầu ra thôi cũng hết muốn nửa cái lane 2b, e cũng bất bình.
Các bác đi nhớ xi nhan chuyển lane - lỗi này theo nd thì chỉ 90k ( khúc giao với cầu bình lợi [lúc trc cũng có thớt bác Airbag bị thổi lỗi chuyển làn trên cầu trên đường pvđ này], từ các đường nhánh rẽ ra, từ lane xe máy trên cầu chuyển qua làn giữa để đi thẳng qua thủ đức), xi-nhan khi quẹo phải các giao lộ như NX, LQD, PVT - lỗi này thì tới 300k lận - và tuân thủ tốc độ (nhất là những đoạn xuống dốc, nhớ ko lầm là vừa qua ngã 4 giao nhau với pvtri hướng lên cầu bình lợi). Đêm e đi về thì thấy mấy a có lập chốt ở ngay chỗ đoạn cầu phía trên bùng binh ql13 nhưng ko bật đèn báo hiệu (ko đúng lắm so với điều 8 chương 3 TT65/2012 BCA)
Ko biết chỗ cái biển hạn chế tốc độ 15km/h ngay đoạn giao nhau với xe lửa có bị bắn tốc độ ko nữa, có bác nào dính đạn chỗ này chưa?