Hi các bác.
Em thấy đoạn này xxx hay tóm 2b chiều từ BT về Q1. Bác 2b này chạy len ngoài là bị ngay, mặc dù trên đoạn này không có biển 412 nào. XXX hay đứng ngay gần nhà sách để tóm.
Không biết có bác 2b nào trên này bị tóm chưa và lỗi bị tóm là gì vậy ạ.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
2B là hũ nếp của xxx, bắt kiểu gì cũng trúng! Có đến 90% GPLX của 2B là thi cho xong chuyện, chưa kể chung chi; thiếu hiểu biết về luật và không được training thường xuyên trên OS.
Hi các bác.
Em thấy đoạn này xxx hay tóm 2b chiều từ BT về Q1. Bác 2b này chạy len ngoài là bị ngay, mặc dù trên đoạn này không có biển 412 nào. XXX hay đứng ngay gần nhà sách để tóm.

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
He he bác lại "ghẹo" em rồi, em 5,5 tuổi rồi mà vẫn D (Mấy khi để ý tới điểm đâu) còn bác mới chỉ 0.5 tuổi cũng đã D. Vậy nên em dự rằng, cuối năm bác cũng sẽ F mấy hồi.
Trước em cũng mang dấu F rồi, nhưng từ cái độ OS cải cách theo định hướng kinh tế thị trường thì bị tụt hạng đó bác.
Ý là bác 12 còm nữa lên dấu F đay mà :D

• Like
Reactions: Duong Hiep
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
He he bác lại "ghẹo" em rồi, em 5,5 tuổi rồi mà vẫn D (Mấy khi để ý tới điểm đâu) còn bác mới chỉ 0.5 tuổi cũng đã D. Vậy nên em dự rằng, cuối năm bác cũng sẽ F mấy hồi.
Trước em cũng mang dấu F rồi, nhưng từ cái độ OS cải cách theo định hướng kinh tế thị trường thì bị tụt hạng đó bác.
Hehe, khác chớ, bác Dê Già còn em chỉ mới là Dê Tơ :D

Hạng C
31/12/12
638
878
93
Hi các bác.
Chắc sẽ bị chụp cho cái lỗi sai làn hoặc lấn tuyến, không được nữa thì chuyển sang chuyển làn không tín hiệu.
Lấn tuyến cái mả cha nó, xe 4b nó chạy chàng hảng nửa bên này nửa bên kia mới là lấn tuyến, xe 2b có 2 bánh, chạy kiểu gì mà nửa này nửa kia được ?
Vậy nên chắc cú sẽ bị hốt ở lỗi không mở đèn tín hiệu vì em thề - em hứa - em đảm bảo là 96.69% xe 2b không bao giờ bật signal khi qua lại giữa 2 làn.