Tập Lái
11/11/19
12
7
0
28
Quận 12
xetaimn.com
Sau khi mod edit nội dung cách bấm biển số xe ô tô đẹp cho anh chị tham khảo thêm

5 MẸO BẤM BIỂN SỐ ĐẸP ĐƠN GIẢN NHƯNG ÍT NGƯỜI BIẾT ĐẾN
cách bấm biển số xe ô tô đẹp 2020

Biển số đẹp

CANH ĐẦU SỐ ĐẸP
Nghe thì có vẻ hơi khó tin nhưng là có thật

• 1. Ví dụ:
Đầu số chỗ bạn sắp lấy đang là 66X.XX thì đây chính là cơ hội cực lớn để bạn sở hữu số xe cực đẹp như 666.99 hay 667.89, đẹp hơn nữa là 666.66.

Bàn tay vàng trong làng bấm biển

Biển số xe máy đẹp

2 hoặc 3 số đầu sẽ cố định trong một thời gian nào đó, nếu canh được đầu số đẹp thì bạn đã nắm chắc trong tay 2,3 số đầu đẹp, thì xác xuất số đẹp là rất cao.

VD như đang đầu số là 749.xx mà xui bấm trúng 749.53có nước bán xe. :v

2. Thông thường thì số đẹp và số xấu thường chạy theo dãy, nên khi thấy có người bấm số đẹp thì nộp vào bấm ngay chứ đừng dại dột nộp vào lúc dãy số xấu đang ra nhé, xác suất số xấu sẽ rất cao.

Siêu xe cùng biển số đẹp

3. Và đây là tuyệt chiêu của nhiều người bấm số chuyên nghiệp chia sẻ và đã kiểm chứng lại sau nhiều lần bấm số tương đối hiệu quả là: Chỉ cần đè nút cấp biển hoặc nút Enter lâu trên 5 giây thì khả năng ra số đẹp sẽ rất cao. Lưu ý công an sẽ biết điều này nên thường sẽ nhắc các bạn buôn ra nhưng mình cần chai mặt 1 tí giả lơ không biết gì hết hoặc là giả vờ vừa nghe điện thoại để lơ công an và đặc biệt là phải nhớ là tuyệt đối giữ nút nhé hehe.

4. Cái này nghe có vẻ mê tín nhưng cũng không sao không mất mát gì hết có nghĩa là trước khi bấm số thì rửa tay sạch sẽ và cầu nguyện trong đầu để ra biển số đẹp để thành " bàn tay vàng trong làng bốc biển" nhé!.

Biển số cực đẹp

5. Đó là những cách cũng có phần hên xui. Nhưng để chắc chắn có biển số đẹp thì chắc có lẻ là mua biển thôi ạ. Hihi

Cảm ơn các bạn đã dành ít thời gian để đọc bài viết của mình nếu thấy hay và hữu ích thì chia sẻ giúp mình nhé.

Biển số cực đẹp

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: huyb9
Hạng C
21/10/19
521
429
63
41
Theo mình thì mẹo số 5 là những người dư điều kiện thường dùng nhất, riêng mẹo số 3 mình cũng thử khi bấm biển ô tô được kết quả là biển số 9 nút, bấm lâu có nhắc nhở thì cũng kệ vì nó có làm gì được mình đâu ah..... :D

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Cứ lấy xấp bác hồ rồi "bấm" vào tay mấy anh làm thủ tục chắc chắn muốn gì được nấy ạ.
Chuyện ngẫu nhiên (bàn tay vàng) chỉ xảy ra khi mẹo số 5 chưa được thực hiện.

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Theo cá nhân tui thấy Biển đẹp hay xấu chẳng quan trọng gì,củng chỉ để hợp thức hóa giấy tờ sở hữu tài sản với sự quản lý của sở GTVT thôi.Cốt lỏi là người điều khiển xe mang biển đó có ý thức tham gia giao thông chưa và có hiểu luật hay ko nữa.

• Like
Reactions: foryouandforlife