Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
cx8 nó hơi nhiều chỗ bác ạ, giá nó cũng cao hơn
Hì e hay về quê vk cách nhà 300km đi sedan (mazda3) thấy hơi mệt so với gầm cao, đêm thì đèn chói, ổ gà, với lại e thích sự rộng rãi, thoáng. Nói chung cao ráo dễ quan sát, tuy vậy e vẫn thích độ đầm, cảm giác khi lái sedan.

• Like
Reactions: hizhizkeke
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Khuyên bác tránh xa mazda, chỉ được ngoại hình chứ chạy tầm 1 năm chắc muốn bán,
Ồn và ù, đi chơi xa thì thấy cảnh.
Tầm tiền bác quất con Subaru or Santafe là ngon nhất. Santafe là CUV 5+2 nên chả to bự hơn là bao đâu bác ơi, lúc cần đi 7 nguoi được, còn bt gấp 2 ghế sau lên đươc khoang để đồ rộng rãi. vì đi đủ 7 nguoi chả nhét nổi cái vali bự !
Qua các xe dòng c thì e thấy con mazda3 gần như ồn nhất. Tuy nhiên xài 1 năm bán thì là ý kiến hơi chủ quan của bác. E thấy vẫn ngon chứ bác giá đó, option đó, cảm giác lái, thiết kế, cũng đáng đấy chứ. E cũng nghĩ như bác là thớt nên mua 7 chổ hoặc 5+2 khi đi chơi xe rất khỏe đi cũng êm ái và rộng rãi hơn.

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Em còn cbi thi bằng tuần sau, thì kinh nghiệm đâu mà phán được bác, ông bô e có hơn 52 thôi, mà cũng đúng tâm lý ăn chắc mặc bền, bảo ngay camry với fortuner cho nó lành, còn e thì chỉ nhờ ông cụ em lái thử con lux A, để so sánh với đống mer, BMW trước đó ông cụ lái xem như nào , thì phán như trên đó bác
Bố em xưa làm showroom chắc cũng tiếp xúc nhiều về xe và các thông tin xe. Nếu cùng giá tiền thì chắc không ai nói Cam 2020 thua M6 2020. Ông nhận xét về Lux là hoàn toàn chính xác; Ít ai chọn mua Bim cũ làm chiếc xe đầu tiên. Nên có vẻ M6 2020 là phù hợp nhất với đề bài e đưa ra. Nếu tài chính thong thả thì làm luôn M6 bản 2.5 chạy cho nó sướng. Dự đoán em sẽ đổi xe sang Bim hoac Audi trước khi con xe đầu tiên chạm ngưỡng 50k km ( hoăc khoang 3 năm).

• Like
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Bố em xưa làm showroom chắc cũng tiếp xúc nhiều về xe và các thông tin xe. Nếu cùng giá tiền thì chắc không ai nói Cam 2020 thua M6 2020. Ông nhận xét về Lux là hoàn toàn chính xác; Ít ai chọn mua Bim cũ làm chiếc xe đầu tiên. Nên có vẻ M6 2020 là phù hợp nhất với đề bài e đưa ra. Nếu tài chính thong thả thì làm luôn M6 bản 2.5 chạy cho nó sướng. Dự đoán em sẽ đổi xe sang Bim hoac Audi trước khi con xe đầu tiên chạm ngưỡng 50k km ( hoăc khoang 3 năm).
3 năm đổi xe thì mua làm gì.nếu xông xênh vậy thì ráng chờ 1 chút mà mua Bim luôn cho rồi.còn cần thì mua huyndai sedan acsent .rẻ đẹp.rồi lại lên đời Bim
bác nên nhớ.xe là mỗi năm các hãng đều chạy đua và thay đổi
nhớ thời nào mà corolla cháy hàng,hét giá,điều kèm lạc vvv giờ thì sao ? ế chỏng chơ phải giảm giá các kiểu.mít 1 thời ảm cmn đảm.từ khi xpander ra thì vực dậy cả 1 hãng,1 con xe mà kéo theo cả các dòng xe khác tăng doanh số.

Hạng B1
29/6/20
56
22
8
31
Bác ơi dự đoán đúng ý em, e định đi tầm 2 3 năm thôi, thực tế trong tay đang có 1 tỷ 7, nhưng bỏ 1 tỷ 1 mua xe thôi, với e cũng dự định mua xong k bán lại, mà để cho vợ cả, Em mới thi bằng hôm qua đỗ r, h chờ 31/7 lấy bằng r đầu tháng 8 múc con CUV, e chấm CX5 bác ạ, r sau làm con sedan, là nhà có 1 cao 1 thấp

• Like
Reactions: Lqanh
Tập Lái
17/11/18
3
5
6
em có con Volkswagen Passat, form không thể thao lắm, nhưng dc cái xe Đức nguyên con, nên lái ổn áp, nhìn cũng khá sang. hiện tại giá e nó mới là 1,1xx tỷ chưa lăn bánh.
bản 1.8 turbo, ăn uống cỡ 5,6L/100km, bảo dưởng dưới 2tr/lần. e thấy ổn, dành cho các bác thích xe đức.
Passat có cả xe lướt lẫn xe mới, các bác thích em ấy thì ới em.
còn lên suv 7 chỗ đi cho tiện, cao ráo thì có Tiguan (tiguan lướt thì 1,3xx tỷ; còn mới 1,7 tỷ lăn bánh)
số em : 0969 854 860
cam kết chỉ nói sự thật, bán hàng vì cái tâm.
1,1 tỷ thì nên chọn Lux A, BMW 320 hay Mazda6 với nhu cầu của em?

Hạng B1
29/6/20
56
22
8
31
em có con Volkswagen Passat, form không thể thao lắm, nhưng dc cái xe Đức nguyên con, nên lái ổn áp, nhìn cũng khá sang. hiện tại giá e nó mới là 1,1xx tỷ chưa lăn bánh.
bản 1.8 turbo, ăn uống cỡ 5,6L/100km, bảo dưởng dưới 2tr/lần. e thấy ổn, dành cho các bác thích xe đức.
Passat có cả xe lướt lẫn xe mới, các bác thích em ấy thì ới em.
còn lên suv 7 chỗ đi cho tiện, cao ráo thì có Tiguan (tiguan lướt thì 1,3xx tỷ; còn mới 1,7 tỷ lăn bánh)
số em : 0969 854 860
cam kết chỉ nói sự thật, bán hàng vì cái tâm.
View attachment 2270511
tiguan 1,3 quá budget e rôi :))

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
3 năm đổi xe thì mua làm gì.nếu xông xênh vậy thì ráng chờ 1 chút mà mua Bim luôn cho rồi.còn cần thì mua huyndai sedan acsent .rẻ đẹp.rồi lại lên đời Bim
bác nên nhớ.xe là mỗi năm các hãng đều chạy đua và thay đổi
nhớ thời nào mà corolla cháy hàng,hét giá,điều kèm lạc vvv giờ thì sao ? ế chỏng chơ phải giảm giá các kiểu.mít 1 thời ảm cmn đảm.từ khi xpander ra thì vực dậy cả 1 hãng,1 con xe mà kéo theo cả các dòng xe khác tăng doanh số.
Tùy theo điều kiện và độ chịu chơi và đam mê từng người bác à.

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Bác ơi dự đoán đúng ý em, e định đi tầm 2 3 năm thôi, thực tế trong tay đang có 1 tỷ 7, nhưng bỏ 1 tỷ 1 mua xe thôi, với e cũng dự định mua xong k bán lại, mà để cho vợ cả, Em mới thi bằng hôm qua đỗ r, h chờ 31/7 lấy bằng r đầu tháng 8 múc con CUV, e chấm CX5 bác ạ, r sau làm con sedan, là nhà có 1 cao 1 thấp
Sau này sedan thấp thì Bim 3 khó thoát rồi đây

• Like