Hạng B2
13/3/12
156
84
28
34
ViCaCo company
Lustigbee nói:
quen đâu mà quen , người ta là Zingger 2 mà :D

thor nói:
cái nick này thấy wen wen ta ...Zinger
e ko liên quan gì đến zinger đâu ạ. zingger là biệt danh của e:D
Rooney nói:
1,5t bác cố gắng thêm vài chục nữa làm con C300 AMG. hoặc là bác mua bmw đi, mẫu mới, C sắp hết vòng đời rồi
sếp e đi C300 a ơi. sao mà dám hơn sếp được. với lại 1.5 tỉ là max rồi ko cố đc nữa :cool:

Hạng B2
20/5/11
408
1
18
Vì bác ấy cũng đâu có đi nhiều, ở trên Biên hòa suốt, cuối tuần mới về sài gòn mà chắc cũng ít tốn xăng. Một tháng về Nha Trang một lần. Cũng tương đối ok. Về phụ tùng thì trong hai năm đầu đã có bảo hành nên bác cứ yên tâm. Trừ trường hợp có vài sự cố ngoài ý muốn như chuột cắn ...v..v..còn lại nếu có do lỗi kỹ thuật thì bảo hàng 2 năm chính hảng không giới hạn KM.
Trầy trụa thì có bảo hiểm lo nên cũng không sao đâu.
Quan trọng là bác thấy thích em nào thôi.
Cả 300AMG và 320 đều có mỗi vẻ đẹp riêng của nó. Bác mua xe mới nên cũng không phải lo đâu. Bảo trì thì 5000km đầu thay nhớt lọc gió khoảng 2tr. Tiếp theo là 10.000km sau....
còn về độ ăn xăng thì em thấy đổ đầy bình tầm 1tr3 thì bác chạy được khoảng 600km++.(cái này là do khách hàng báo lại chứ em chưa chạy nên chưa biết thế nào). Thông số của em 320 là 5,9l/100km. Bình xăng của em 320 là 63l. Từ đó bác có thể tính chi phí xem sao hen.
Riêng ý em thì bác cứ chạy thử đi rồi lựa chọn cũng được. Còn nếu chưa có ai cho bác chạy thử Bim thì bác alo em nhé. Mer thì bác chắc đã chạy thử xe của sếp rồi còn gì.
Chúc bác có chiếc xe ngon lành nha.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/3/12
353
10
18
Neu bac phan van thi mua Kia K7 cho roi! Hihi! Hay Sonata , sportage turbo! E thay sonata nhin sang lam day'!

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
Heolovemusic88 nói:
Neu bac phan van thi mua Kia K7 cho roi! Hihi! Hay Sonata , sportage turbo! E thay sonata nhin sang lam day'!
Mí em hàng xẻng bác gợi ý k có cửa so với S3 và C200 bác Heo ui. K tin bữa nào bác thử S3 325i đời 2005 đi (k cần đến 2012), bác sẽ thấy nó tê tới cỡ nào, chắc chắn sẽ chán Koup bác đang chạy :D

Bác chủ mới 24t, quá trẻ, theo em nên làm 320i 2012, chuẩn k cần chỉnh ạ. Với e, Mer chỉ hợp với U40 trở lên :p

Hạng B2
2/3/12
353
10
18
Hihi! Thi bac fai PA cho no' noi~ len nhu co^n chu'! Mai
Mot ban' co' gia thi doi~ sang hang~ xe Duc'! Hehe