MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.579
113
ói giời tình toán chi cho phức tạp giá mỹ nhân 2,5 lần = giá min ở VN
30k x 2.5 =75k = >1,5 tỉ

Hạng C
17/11/11
506
6
18
kequaduong nói:
Tình hình là e đang định mua xe, tìm hiểu thì rất kết chiếc Ford Explorer. Nhưng đợi hoài mà chẳng thấy chiếc này ra trong khi đó ở thị trường Ford Philippine đã ra chiếc này trong khi đó VN và Thái Land không thấy đâu. 1 nước như Philippine mà còn được ưu ái hơn VN và Thai . Hix
Tủi thân
Hôm trc bên box bán xe có bán 1e này-Bro wa đó tìm thử-good luck!!

5/7/12
1.083
6
38
theone1984 nói:
kubin85 nói:
ôi kinh quá , tới 1.577.481.975 vnd lận ah ??? em nghèo lại úp mặt vào vách mất thôi
Con Mông mơ ước của em với bác cũng có giá Mẽo: 23.290 và theo công thức trên là về Vn thành: 1.468.368.356 VND, thú thật là em mua không nổi

bác khoi tính, em này hông dám về VN đâu ạ!!! Xử lý hết mấy em Mong kia xong là Ford dẹp luôn cái phân khúc này rồi!

Hạng B2
12/3/12
310
26
28
huyluong nói:
Dễ, Ford VN chỉ nhập hay sx những xe nào có khả năng tiêu thụ nhất. Nếu bác cần thì Ford VN vẫn có thể đáp ứng được nhu cầu của bác, với điều kiện : bác có đủ ý chí và năng lực (tiền) không ? :D

Hạng D
13/1/11
2.425
32.522
113
Mua đi mấy bác, cứ coi như đóng góp cho kho bạc nhà nước thôi mà:D:D:D:D:D:D

Tập Lái
18/3/12
20
0
0
E không biết xe này có bán chạy hay không nhưng em chỉ thấy những năm gần đây thì do giá xăng dầu tăng cao, thuế TB càng tăng, và sắp tới còn nhiều loại thuế , phí lên xe hơi của bác # trong tương lai. Nên em thấy giờ nhiều người bán xe 4 chỗ và đổ xô đi mua xe 7 chỗ [ cả gia đình 1 xe , đi làm thì tiện chở được nhiều đối tác] + gầm cao cho hợp địa hình hay bị lụt lội ở Việt Nam. Minh chứng cho vấn đề này là : Toyota Fortuner ( best sale in THAILAND), Inova ( Vietnam), Huyndai SANTAFE (Vietnam), Ford Everest( ko biet)...
Thú thật Ford ,mặc dù có SUV là Everest nhưng bản thân em thì không thích vì kiểu dáng, nghèo tính năng + máy dầu mau xuống máy ( cái này theo em nghĩ là do chất lượng dầu VN quá kém ).
Trong khi đó, Sao Ford VN không kết hợp với Ford ThaiLand và Ford Philipine đưa Ford Explorer vào lắp ráp và sản xuất để có giá cạnh hơn và chất lượng hơn cho thị trường Đông Nam Á nói riêng và Châu Á nói chung.
</h1> "The all-new Ford Explorer is hitting Ford Philippines' 26 showrooms with a surprisingly competitive price at P2.35 million ( ~55,899 USD). We say surprising as a lot of potential buyers were expecting the SUV to be sold at the P3-million mark ().
"This all-new Explorer adds class-leading fuel efficiency to a legendary portfolio of capability, performance and customer convenience," said Randy Krieger, president of Ford Philippines. "SUV customers in general--and Explorer customers specifically--told us they want the freedom and empowerment Explorer always has stood for, with improved performance and significantly increased fuel economy."

Hạng B1
6/7/11
55
0
6
Hey da.....................

Người Việt dùng hàng Việt đi Bác ơi...