Hạng B1
18/5/15
98
40
18
tp.hcm
KDC Hồng Lĩnh-Long Hậu 1
đất đã hình thành và xây dựng nhà cửa được hơn 50%
nền 266 m2, mặt tiền sông
nghĩ dưỡng trốn ô nhiễm SG là tuyệt
hay lập xưởng , nhà yến..tuỳ nghi.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
4/3/19
60
35
36
34
đất huyện nhà bè, TP. Hồ Chí Minh ngày cầu phú xuân 2 - đang làm sổ nên k hỗ trợ vay
dự kiến 34tr/m2 có VAT mở bán đợt 1 đầu năm - diện tích 4x13m - 4x14m, 5x14m
sổ đỏ - xây tự do - điện nước đầy đủ
Chỉ có 60 lô giữ chỗ sớm nha, thông tin nội bộ chưa truyền thông
bán hết chưa bác, inb e thông tin với.

Minh đang tính vay bank mua 1 nền tầm 1 tỷ 5 đang tính mua khu vực Tân Kim Long An,hoặc chỗ Bình chánh gần bệnh viện nhi đồng 3,các bác cho em ý kiến ạ,quăng để về lâu dài khoảng 1 năm không biết hiệu suất có khả năng tăng 50% không các bác[/QUO
Mình cũng nhu cầu giống bác, ngày mai cũng tính đi xem khu vực Long An. Bạn sale giá khu vực này cũng ok nhưng vẫn chưa nắm được khu vực này đầu tư tính thanh khoản thế nào. mai đi nghiên cứu thj trường này thử :)

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Minh đang tính vay bank mua 1 nền tầm 1 tỷ 5 đang tính mua khu vực Tân Kim Long An,hoặc chỗ Bình chánh gần bệnh viện nhi đồng 3,các bác cho em ý kiến ạ,quăng để về lâu dài khoảng 1 năm không biết hiệu suất có khả năng tăng 50% không các bác
Đầu tư đất mà muốn lợi nhuận 50% 1 năm thì chỉ có đổ về khu vực vùng ven, khu nào mà cơ sở hạ tầng đang trong gia đoạn phát triển ( đường đang làm bụi bậm kẹt xe chẳng hạng, gần mấy khu công nghiệp đang sắp mọc lên, ....). Hiện tại em thấy rất nhiều dự án vùng ven đang phát triển và ăn theo con đường vành đai 4 từ TP HCM - Long An - Bình Dương - Đồng Nai- BRVT. Nhưng qua thời gian đi du lịch cùng các bạn sale và các chủ đầu tư lớn nhỏ, em thấy chỉ còn khu vực Long An là thấy giá cả còn Ok 1 tí, đầu tư có khả năng sinh lời ( Vạn sự tùy duyên nhé) còn mấy khu kia giá đất lên cao chót vót không biết đường mà lần luôn.
À nhân tiện đây cuối tuần em có chuyến Hành trình trên đất phù Sa ( phải gọi là XA thì đúng hơn) mở mang kiến thức có Bác nào muốn đi cùng ko ạ.

Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Đầu tư đất mà muốn lợi nhuận 50% 1 năm thì chỉ có đổ về khu vực vùng ven, khu nào mà cơ sở hạ tầng đang trong gia đoạn phát triển ( đường đang làm bụi bậm kẹt xe chẳng hạng, gần mấy khu công nghiệp đang sắp mọc lên, ....). Hiện tại em thấy rất nhiều dự án vùng ven đang phát triển và ăn theo con đường vành đai 4 từ TP HCM - Long An - Bình Dương - Đồng Nai- BRVT. Nhưng qua thời gian đi du lịch cùng các bạn sale và các chủ đầu tư lớn nhỏ, em thấy chỉ còn khu vực Long An là thấy giá cả còn Ok 1 tí, đầu tư có khả năng sinh lời ( Vạn sự tùy duyên nhé) còn mấy khu kia giá đất lên cao chót vót không biết đường mà lần luôn.
À nhân tiện đây cuối tuần em có chuyến Hành trình trên đất phù Sa ( phải gọi là XA thì đúng hơn) mở mang kiến thức có Bác nào muốn đi cùng ko ạ.

Cần Thơ à bác

Tập Lái
26/2/17
6
2
6

Có vẻ thú vị. Có đi cho em xin 1 vé bác ơi