Quảng cáo & khuyến mãi 10 lý do lựa chọn Nissan X-Trail

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Tội lớn nhất của Nissan là thiết kế quá xấu. Do đó không thể nào cạnh tranh nổi với các đối thủ, đặc biệt là Mazda và các anh Hàn xẻng. Chất xe thì XTrail ngon hơn CX5, nhưng xấu quá nên ế. Sunny cũng vì tội xấu mà thất bại. Chỉ được mỗi con Navara là đẹp nên nó bán tốt (mặc dù giá khá đắt đỏ).
Tóm lại em thấy ở thị trường VN mình, con xe nào xấu là xác định ế (cho dù chất xe và giá đều rất tốt).
Con nào đẹp là sống khỏe (bất kể giád đắt hoặc chất xe tệ). Ví dụ điển hình nhất là con Captiva ...
Ví dụ thực tế, trước đây Mazda còn theo triết lý "mặt cười" mặc dù chất xe cũng vậy nhưng ế lòi ế xỉ. Đến khi chuyển qua triết lý Kodo mới đẹp long lanh thì đột nhiên bán chạy như tôm tươi ( Mazda 3,6, CX5) đều đứng đầu phân khúc, chỉ mỗi em Mazda2 là lọt sổ vi xe quá chật thôi.
Em mới lấy Navara EL vì giá quá tốt nhà pác.610 lăn bánh cho con bán tải số tự động 7 cấp. Hình như ko có con bán tải nào số tự động mà rẻ vậy

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Lão nissan này ko thiết kế đc con nào ra hồn. Con navara ngoại thất đẹp bệ vệ bao nhiêu thì nội thất ẻo lả bấy nhiêu. Lại cái volang xấu đau đớn

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Em mới lấy Navara EL vì giá quá tốt nhà pác.610 lăn bánh cho con bán tải số tự động 7 cấp. Hình như ko có con bán tải nào số tự động mà rẻ vậy
Giá hãng 640 phải ko nhỉ

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Đợi bản 2017 này về
Chứ bản cũ chưa đẹp
Chạy cũng ko êm . Ồn
Bản facelift sắp tới cũng tương tự... cần có một cải cách mạnh về thiết kế trong lẫn ngoài.
Tôi yêu NISAN và X-trail nói riêng, tuy nhiên sẽ chỉ ở trong tương lai

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Có 10 lý do để mua x-trail nhưng có 2 lý do là cái vô lăng thiết kế nhìn giống quần xịp/ nhìn hình như cái đầu trâu, hàng ghế thứ 2 cao ngất cũng đủ làm cho người tiêu dùng không xuống tiền! Còn lại ok hết!

Hạng B2
5/3/17
287
716
93
39
Chỉ khi nào Nissan Việt Nam mang cái vô lăng hình tròn mới ở phiên bản nước ngoài về thay cho cái vô lăng "Quần Sịp Vàng" cho xtrail trong nước thì may ra còn có thể bán thêm được vài chục chiếc.

Xin lỗi vì nói lời cay đắng nhưng Em ghét căng ghét đắng cái Vô lăng "Sịp vàng" ấy. Nhìn cái vô lăng là muốn ói rồi chứ đừng nói cằm để lái xe.

Hạng B1
23/10/07
68
107
38
Bác lấy giá nào vậy để em còn mặc cả hả bác.