Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/1/12
257
1.568
93
Thật là v... linh hồn , hùi trước em có nghe mua bên này phải chọn lọc dân cư , ko phải ai cũng đc mua , giờ còn cả cái vụ chuồng cho du thuyền ... cộng nhận bác CDT này cũng lắm chiêu ... ko biết đc 1000 dân về ở ko nữa đây ...

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Sau này khi 1000 dân về ở full khu này, em thề là bọn cướp sông sẽ tăng lên đáng kể vì ai cũng biết tầng lớp đại gia tập trung nhiều nhất ở đây ( 1000 người có khả năng chịu chuyển đến ở và mua chỗ đậu du thuyển ntn thì coi như gần hết nước rồi ) , lúc đó em xin phép nhập dụng cụ tự vệ về bán cho các đại da ở đây :D

Hạng B2
24/12/11
353
1
0
32
em cung cấp hàng nóng cho mấy đại gia ở đây.:D:D

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Các bác ui, bên Phú Gia bán nhà quá trời; toàn đại gia không....chắc là bán chuyển qua bên này đó. Ở đây chơi du thuyền vui hơn.
Còn bác nào muốn chơi trên cơ đại gia thì em chỉ cho. Cứ giữ chặt hầu bao. Ít lâu nữa mua căn biệt thự đối diện căn hộ của đại gia. Lúc đó thì giống ông ở biệt thự SG Pơn với mấy ông ở căn hộ SG Pơn ấy, ai oai hơn?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
Có phải ĐẢO gì đâu các pak, em thấy toàn đất liền k hà. Nó nằm ở mũi tàu ngã 3 sông, 1 mặt nó là sông SG, 1 mặt là 1 rạch nhỏ chảy từ sông SG vào, bến du thuyền nằm trên rạch nhỏ này ah, nước rạch đục ngàu, triều xuống thì cạn đạch.
Lúc mới khởi công, sâu dẫn 1 đám "đại da" đi coi, e đi ké. Trước khi đi thực địa, sâu tập trung mọi người lại để giới thiệu dự ớn qua catalog, mọi người tưởng tượng đó là 1 hòn đảo giữa sông, các tòa tháp cao nhất nằm giữa đảo và thấp dần ra xung quanh, môi trường cây xanh, cầu, đường.............. ôi quá hoành tráng và độc nhất vô nhị. Đến phần chọn CH, mọi người tha hồ chỉ trỏ chọn cho mình 1 căn view sông SG đẹp như mơ. Nhưng khi đặt vấn đề với sâu thì sâu bảo những căn đó bán hết rồi, giờ chỉ còn những căn này, căn này.... toàn những căn nhìn vào trong, thậm chí chẳng có view đi đâu sất. Đến khi đc dẫn đến hiện trường thì cả đám mất hết niềm hứng khởi ban đầu, chẳng có đảo nào mà đường vào còn phải ngoằn ngoèo qua phần đất của các DA khác.

Thế mà cũng có 1 đại gia chứng khoán xuống tiền đặt cọc sau 1 buổi nghe các kiểu can ngăn của cả đám. Và kết luận của đám đại gia này là tìm mua đất biệt thự của Văn Minh đối diện bên kia rạch. Nghe các đại gia nhấc máy hỏi đâu đó và đc chào đất biệt thự này là 80 chẹo/m2 nên cuối cùng chẳng ai mua đc gì (trừ ông chứng khoán kia). Sẵn đây các bác cho e hỏi thông tin giá cả của mấy biệt thự này với ah, em tìm thông tin kiểm chứng từ ngày đó tới giờ mà vẫn k có.

Tập Lái
26/11/11
26
241
28
M_U02 nói:
em cung cấp hàng nóng cho mấy đại gia ở đây.:D:D
Em không phải đại gia nhưng bác cung cấp hàng nóng cho em được không ?
Làm được thì nói nhé , đừng có a dua, phát biểu linh tinh .

8/12/12
611
423
63
HCM
- Cái dự án Đảo Đá Ong này nhiều khách hàng bây giờ muốn bỏ của chạy lấy người cũng ko xong kìa....!!!

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Dinh.REAL nói:
Một số khác biệt mà BTA dành riêng cho khách hàng như:
1. Có tất cả 15 mẫu thiết kế để các chủ nhân lựa chon cho căn hộ của mình. Do đó có thể căn hộ cùng vị trí nhưng thiết kế hoàn toàn khác nhau.
<span style=""color: #ff0000;"">2. Layout cứ mỗi 5 tầng sẽ xoay chiều, góc pn, pk sẽ khác nhau. </span>
Xoay hồi thì cái toilet thằng trên nằm ngay phòng ngủ nhà mình nè. Đang nằm ngửa mặt lên cứ nghe phía trên tỏng tỏng thì...

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
PR kinh quá mà không biết còn kéo nổi bao nhiu đại gia vào đây ko? Nghĩ đến cái cảnh lũ quét hay kẹt luồng vì du thuyền....:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.