Hạng B1
5/10/16
98
89
18
32
bữa hỏi gara vs chi tiết khoang máy + pas bóng toàn bộ xe đòi 4tr2 (1tr2 + 3tr)
vào hãng bảo dưỡng sẵn hỏi luôn (hãng có dịch vụ này) kêu 1tr8 (600k + 1tr2)
ko biết chất lượng có khác ko, mà hỏi thử quá trình cũng ok lắm
Khác chứ a. A cứ đánh bóng ở hãng và ra ngoài xem thử là sẽ biết nó khác những điểm gì. Ko đơn giản là cầm cái máy quơ quơ đâu

• Like
Reactions: leo_devil
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Nói cho ae biết ...
Mấy cái Spa này thì chủ Spa người ta làm ăn đàng hoàng và rất có tâm với nghề nhưng mà Thợ làm thì thôi rồi.....làm rấtẩu chứ ko phải theo qui trình ccm gì hếtá
Cái khăn rửa mâm xong rửa lên phần thân xe luôn....rửa xong thấy có 1 e như là QL gì đó lấy đèn đi soi ktra thì em rửa chửi em QL đó đại ý là sao mày kỹ vậy abc....( Aero wash luôn đó)
Còn đem xe vào h trưa ko có QL và Chủ ở đó thì đuổi khách về ..do h nghỉ trưa...mình bị SG khá nhiều lần..Đà Lạt , Ban Mê ..cũng y rứa ....Chết Chủ. Rửa xe là dịch vụ ..chia nhau nghỉ chứ sao nghỉ hết 1 lần ta ??

• Like
Reactions: AaronTran1710
Tập Lái
12/10/20
15
4
3
29
Nói cho ae biết ...
Mấy cái Spa này thì chủ Spa người ta làm ăn đàng hoàng và rất có tâm với nghề nhưng mà Thợ làm thì thôi rồi.....làm rấtẩu chứ ko phải theo qui trình ccm gì hếtá
Cái khăn rửa mâm xong rửa lên phần thân xe luôn....rửa xong thấy có 1 e như là QL gì đó lấy đèn đi soi ktra thì em rửa chửi em QL đó đại ý là sao mày kỹ vậy abc....( Aero wash luôn đó)
Còn đem xe vào h trưa ko có QL và Chủ ở đó thì đuổi khách về ..do h nghỉ trưa...mình bị SG khá nhiều lần..Đà Lạt , Ban Mê ..cũng y rứa ....Chết Chủ. Rửa xe là dịch vụ ..chia nhau nghỉ chứ sao nghỉ hết 1 lần ta ??
Tính đem qua Aero wash mà nghe ớn vậy bác.
Có chỗ nào làm ăn đàng hoàng không bác?

Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Kiếm chỗ nào rửa mà người chủ Shop trực tiếp làm or trực tiếp quản lý ( dang shop vừa vừa) thì ok hơn bác...dĩ nhên là cái shop cũng phải dùng máy móc , vật tư ,...loại tốt ...

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Kiếm chỗ nào rửa mà người chủ Shop trực tiếp làm or trực tiếp quản lý ( dang shop vừa vừa) thì ok hơn bác...dĩ nhên là cái shop cũng phải dùng máy móc , vật tư ,...loại tốt ...
Kia Bình Lợi ghé Phương Auto Detailing Cầu Bình Lợi được đó bác. Chủ Shop ra đứng làm nuôn

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.040
2.214
123
Mình hay rửa Đặng Thùy Trâm..có em chủ làm chung với Thợ ...nói chung là ổn...

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Aerowash nhé, từ anh chủ đến các bạn nhân viên mình thấy chăm chút, kỹ lưỡng, kết quả hài lòng. Những nơi khác có thử qua nhưng cuối cùng cũng chọn Aerowash. Nhược là giá hơi nhỉnh hơn tí, cá nhân thấy đáng tiền hehe.

Hạng B2
5/9/18
163
225
43
Năm nay bác nào còn làm đẹp dc cho xế là em ngưỡng mộ lắm luôn đó. Xe em chỉ cần
"máy còn nổ,
còi còn kêu
bốn bánh quay đều,
đi đến nơi,
về đến chốn"
là em mừng lắm rồi :)
mình có mấy vết trầy. bị mấy năm rồi. năm nay tính đi làm đồng. mà thấy báo giá mấy củ. lại tiếc. thôi bên trong sạch sẽ, ko mùi là được rồi. bên ngoài thôi kệ vậy haha