Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
9x đó bác, Theo em nghĩ là những nhà thiết kế giỏi thường di chuyển hay được mời qua hãng này hãng kia. Giống bên em 2 mẫu KIA K3 và KIA New Sorento 2014 bác nhìn kiểu dáng, đặc biệt là cụm đèn led phía sau nhìn hao hao Audi. Vì bác thiết kế Audi được bên Kia mời về để thiết kế mẫu xe mới cho năm 2014 muh. Nói chung các hãng làm sao thì làm, nhưng đối với thị trường Việt nam thì xe càng đẹp, chất lượng ổn, giá thành hợp lý là sẽ có được thị trường và sự tin tưởng từ phía khách hàng. Còn bác có vẻ thích mazda 6 ha. Em cũng kết em nó lắm, nhìn cực cool
Lúc em nó ra mắt mình ko có ấn tượng nhiều vì phần đầu hơi giống BMW nhưng có 1 ngày mình ngồi ăn ngoài đường trường sơn thì 1 em M6 màu bạc mâm đen chạy ngang... ui trùi... nhìn hơi bị sướng luôn.... yêu đến giờ.... haha...1 phần mình cũng là fan của mazda wa con Rx8 động cơ quay nổi tiếng roài....:3dchongchong:

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Lúc em nó ra mắt mình ko có ấn tượng nhiều vì phần đầu hơi giống BMW nhưng có 1 ngày mình ngồi ăn ngoài đường trường sơn thì 1 em M6 màu bạc mâm đen chạy ngang... ui trùi... nhìn hơi bị sướng luôn.... yêu đến giờ.... haha...1 phần mình cũng là fan của mazda wa con Rx8 động cơ quay nổi tiếng roài....:3dchongchong:
có điều em Rx8 cũng bị khai tử năm 2010 luôn rồi, Động cơ quay bây giờ hứa hẹn sẽ trở lại trong tương lai khi nào công nghệ động cơ quay phát triển giúp giảm mức tiêu hao nhiên liệu và chất thải. Hơi đáng tiếc

• Like
Reactions: grandiss