Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ông SYM toàn thả thính, nhử mồi thôi. Triển lãm chưng tùm lum nhưng không bán ra thì làm quái gì. Hóng chiếc Wolf125 của nó hết năm này đến năm khác mà chán lun, làm ăn như cái củ cải toàn ra ba cái xe sắp hết thời kô hiểu nó có tìm hiểu thị trường hay không? Ra mẫu nào ế mẫu đó, còn mẫu được mong chờ, bán chạy như tôm tươi thì méo ra.
Em nghĩ xe SYM ế 1 phần là do giá bán cao nữa, gần bằng Honda trong khi thương hiệu yếu hơn nhiều. Nhưng vợ em khoái dùng hàng Đài Loan nên em vẫn hóng xem có em xe ga nào mới mà đẹp ko :D

• Like
Reactions: Sieu_nhan_gao_2015
Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Em nghĩ xe SYM ế 1 phần là do giá bán cao nữa, gần bằng Honda trong khi thương hiệu yếu hơn nhiều. Nhưng vợ em khoái dùng hàng Đài Loan nên em vẫn hóng xem có em xe ga nào mới mà đẹp ko :D

Xe SYM tốt giá cũng hợp lý, mình đã chạy Angel 80cc thời sinh viên đi khắp miền trung, tây nguyên. Nhưng phụ tùng đắt, tới hồi sửa là muốn khóc với nó, tiền sửa nhiều hơn tiền bán xe.
Mấy năm gần đây ra xe nào ế xe nấy, còn con xe bán chạy lại đứt hàng kô ra nữa chả hiểu. Mình cảm thấy SYM xong rồi, mấy chiếc tay ga của nó khó cạnh trạnh nổi với mấy ông lớn khác. Attila sắp hết thời, Shark thì ế, mấy con xe số thì bán cầm chừng, dòng 50cc thì sắp dẹp vì quá ế, kô hiểu sắp tới nó bán xe gì để duy trì.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xe SYM tốt giá cũng hợp lý, mình đã chạy Angel 80cc suốt thời sinh viên đi khắp miền trung, tây nguyên. Nhưng phụ tùng đắt, tới hồi sửa là muốn khóc với nó, tiền sửa nhiều hơn tiền bán xe.
Mấy năm gần đây ra xe nào ế xe nấy, còn con xe bán chạy lại đứt hàng kô ra nữa chả hiểu. Mình cảm thấy SYM xong rồi, mấy chiếc tay ga của nó khó cạnh trạnh nổi với mấy ông lớn khác. Attila sắp hết thời, Shark thì ế, mấy con xe số thì bán cầm chừng, dòng 50cc thì sắp dẹp vì quá ế, kô hiểu sắp tới nó bán xe gì để duy trì.
Con Attila mà ra phiên bản cốp khủng như Lead hay Acruzo thì nhà em sẽ mua 1 chiếc. Xe Lead nhà em VN lắp ráp dùng linh kiện kém quá, mới 4 năm mà hôm nọ đi thay lọc gió bu lông đã bị gỉ ko vặn đc phải cắt đôi ra rồi thay bu lông mới em nhìn mà phát nản. Acruzo thì bà xã đi xem xe về kêu ko ưng ý lắm, thích Grande hơn nhưng Grande cốp nhỏ hơn Lead nên vẫn đang lưỡng lự :D

• Like
Reactions: naquan
Tập Lái
14/6/16
9
8
3
50
100 mẫu xe tham gia triển lãm mô tô xe máy Việt Nam 2017
Một bên hy vọng thị trường xe hai bánh Việt Nam sẽ phát triển vào những năm tới, một bên dự định cấm xe hai bánh vào những năm tới là sao?

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
View attachment 658507 Một bên hy vọng thị trường xe hai bánh Việt Nam sẽ phát triển vào những năm tới, một bên dự định cấm xe hai bánh vào những năm tới là sao?
Cấm xe máy gì được mà cấm, cấm phương tiện đi kiếm cơm của 99% người lao động là nền kinh tế sụp đổ trong vòng 1 tháng. Thà chịu kẹt xe còn hơn kinh tế sụp đổ. Trừ phi có phương tiện khác cho họ đi lại

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Sym tham gia làm gì nhỉ. Trưng bày xe xong có thấy bán em nào đâu

Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Bác làm cái hình này lên trang nhất vô tình thằng Suzuki nó hưởng lợi. Bác chờ tin nhắn gửi quà từ Su nhé.
Dư tiền thì làm con nhé Bác :)
Mấy bữa nay quáng cáo túi khí cho Honda mà chẳng nhận được quà, chờ Su thì biết đến bao giờ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: HanChauBaby