Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Hình thức off này rất hay và bổ ích nhưng có vẻ chưa được đa số thành viên hội hưởng ứng nhiều. Có lẽ gia đình có bé con còn nhỏ tuổi quá nhiều, việc học của F1 vào cuối tuần cũng ảnh hưởng, bố mẹ thì cơm áo gạo tiền
Còn một lý do nữa là chuyến off xuyên 1/2 Việt sắp tới đòi hỏi các nài phải có sức khỏe nên cân thời gian nghỉ dưỡng.
Em nói vậy không biết đúng không?

• Like
Reactions: chubelangthang1505
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Hình thức off này rất hay và bổ ích nhưng có vẻ chưa được đa số thành viên hội hưởng ứng nhiều. Có lẽ gia đình có bé con còn nhỏ tuổi quá nhiều, việc học của F1 vào cuối tuần cũng ảnh hưởng, bố mẹ thì cơm áo gạo tiền
Còn một lý do nữa là chuyến off xuyên 1/2 Việt sắp tới đòi hỏi các nài phải có sức khỏe nên cân thời gian nghỉ dưỡng.
Đúng . Mô hình này giống Kid city nhưng qui mô thấp hơn nhiều .

Hạng B1
6/1/13
59
69
18
Em thì nghĩ hôm nào trời mát thì ok, chứ mấy bữa nay nắng nóng gay gắt, ra ngoài trời là đen da hết bác ơi! Huống chi cuốc đất làm vườn nữa!

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Ờ, mấy ông còn không dám ra phơi nắng....thì đố mấy bà ra nhể.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Ờ, mấy ông còn không dám ra phơi nắng....thì đố mấy bà ra nhể.
Đàn ông gì mà không dám ra phơi nắng vậy bác ? Đàn ông mà trắng quá nhìn giống bóng lắm . Phơi cho nó chắc người đi bác ... Thiệt là phong lưu . Giờ em mới đoán ra được .

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Em thường cho F1 chơi ở kid city... mô hình này thấy cũng hay... mà ngày khác được ko các bác, T6--T7 tuần sau em đi đám cưới ở Hồ Tràm rùi...

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Thật tình là gấu nhà em cứ đòi dẫn 2 F1 đi chổ này mà mà em chưa ưng. Dòng họ nhà em mấy đời bán mặt cho đất bán lưng cho trời, đến đời em mới thoát ra được. Những hình ảnh này làm em nhớ lại một quá khứ thật đen tối :-(

22/10/13
458
379
63
42
Vietnam Factory Outlet
Thật tình là gấu nhà em cứ đòi dẫn 2 F1 đi chổ này mà mà em chưa ưng. Dòng họ nhà em mấy đời bán mặt cho đất bán lưng cho trời, đến đời em mới thoát ra được. Những hình ảnh này làm em nhớ lại một quá khứ thật đen tối :-(
ồ, nên tự hào chứ bác. Em cũng nông dân đây

• Like
Reactions: Poorguy