Thảo Luật Chung 132 BVĐ

Tập Lái
10/7/15
2
272
48
Thấy ngoài Millennium, Coteccons còn xây cái building gì ngay cạnh chợ nữa. Không biết chức năng là gì?

Mấy căn hộ mà toàn 4-5 tỷ thì tiền đè sập mấy chung cư màu vàng 3 tầng mấy hồi.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Ôi thôi, cái chợ hãng phân bên dưới nhìn gúm quá. Cả cái khu bên dưới đều rất bày hày nhìn kinh . Đó chưa kể cái chung cư cũ vàng khè nằm đối diện. Chịu không nổi.

Chiều họ hợp chợ chờm hổm thì ôi thôi. Xe hơi đi vào dù đường to vật vả vẫn phải bò từng chút và bị nhìn bằng ánh mắt hình viên đạn. Nói chung khu này chỉ ngon mặt view bến văn đồn NHƯNG, lại dính hướng Tây thì Ôi thôi :p

Nói gì thì nói. Q4 xây cỡ nào đi nữa cũng chả thể đẳng cấp nổi, Xí được cục đất xây cái chuồn bao quanh 4 bề toàn nhà tôn và cực kỳ lộn xộn.

Xin lỗi chứ mình đi con đường này hằng ngày nên có sao nói vại. Anh thông cảm nghen.
Nhưn vị trí về Q1 để làm thì number 1. Chấp luôn đám Vinhome cũng không đua nổi vào lỗ dúng Q.1
hehe.. vì bác rất tâm tư tình cảm với quợn 4 thần thánh này , em biết thế nào bác cũng mò vào nên em mời luôn cho nó tiện
đúng là cái chợ nhếch nhác thiệt, nhưng có nhiều hướng đi né chợ , và cư dân vào từ hướng BVĐ
Q4 có trục BVĐ đẹp thuộc hàng top của SG rồi ,thoáng mát, trực tiếp sông Bến Nghé, gần sông SG mà bác chê thế , nữa mấy thằng rivapark giao nhà, Charmington Iris bên TTT mở bán chắc bác dập ko thương tiếc luôn :)

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Ôi thôi, cái chợ hãng phân bên dưới nhìn gúm quá. Cả cái khu bên dưới đều rất bày hày nhìn kinh . Đó chưa kể cái chung cư cũ vàng khè nằm đối diện. Chịu không nổi.

Chiều họ hợp chợ chờm hổm thì ôi thôi. Xe hơi đi vào dù đường to vật vả vẫn phải bò từng chút và bị nhìn bằng ánh mắt hình viên đạn. Nói chung khu này chỉ ngon mặt view bến văn đồn NHƯNG, lại dính hướng Tây thì Ôi thôi :p

Nói gì thì nói. Q4 xây cỡ nào đi nữa cũng chả thể đẳng cấp nổi, Xí được cục đất xây cái chuồn bao quanh 4 bề toàn nhà tôn và cực kỳ lộn xộn.

Xin lỗi chứ mình đi con đường này hằng ngày nên có sao nói vại. Anh thông cảm nghen.
Nhưn vị trí về Q1 để làm thì number 1. Chấp luôn đám Vinhome cũng không đua nổi vào lỗ dúng Q.1
Bổ sung trên quy hoạch điều chỉnh bác @JerryMouse con đường dự phóng ngay chợ hướng mặt sau của toà B là 20m em xem trên bản đồ 1/500 mà chủ đầu tư xin dự án.hihi

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Bác Mexi có thể quăng chỗ kín cho em Mặt bằng và Giá - thanh toán của Officetel con này không?
bác in-bốc em giúp nhé, vì user bác hạn chế người lạ "quăng chỗ kín" :p