Hạng D
3/9/08
4.594
46.993
113
Lúc đó HA của bẹc hơi cao. Kg tốt cho sức khoẻ là mấy đâu nha bẹc. E cũng nhảy xuống đấu lý với xxx vài lần rồi, có lỗi thì cuối đầu kg lỗi thì chơi sòng phẳng chứ kg để ép kèo.

Bữa em đi Củ Chi, cũng bị mấy bác thổi vào và xác định là lỗi của mình rõ ràng là vượt đèn đỏ rồi nên chuẩn bị sẵn bánh mì, cơ mà chỉ bị cảnh cáo, ghi phạt cho lỗi nhẹ nhất hẹn lên đóng phạt lấy giấy tờ rồi cho đi kèm theo câu "ở đây chúng tôi không cầm bánh mì"

Hạng F
4/1/08
8.297
111.553
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Em nghi ngờ mấy thằng này không phải CSGT vì không biết luật, không kính trọng lễ phép với nhân dân

Rất có thể bọn chúng là người của các thế lực thù địch cài vào để làm xấu hình ảnh của các chiến sỹ chân chính. Mong sao các bác bên cục bảo vệ chính trí/ cục xây dựng lực lượng coi được những clip này để xử bọn chúng đến tận gốc.

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Bác bong bóng mà trích dẫn thêm thông tư, nghị định & điều lệnh của CSGT khi làm nhiệm vụ thì nó mới ớn anh em OS mềnh nhé
:3dgoidien:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
dù ghét bọn XXX bắt láo nhưng thái độ của bác chủ cũng không được hoà nhã cho lắm, có lẽ bác đang có kinh nên bực mình.

• Like
Reactions: ampan80