Hạng B2
19/2/13
241
560
93
Chuẩn bác, không hiểu nó chạy vào lane khẩn cấp làm éo gì, mà lên đoạn cầu cũng kẹt, cuối đoạn cũng kẹt thì chạy nhanh làm gì nhỉ??? Não và chân tay hình như đồng bộ hóa kém.

Chính xác luôn. Đến đoạn lên cầu, ko còn lane khẩn cấp thì có 1 chú định chen vô, em cứ giữ lane đi thẳng, thích thì múc luôn. Thế là chú ấy tức điên, rọi pha xe em. Em cụp luôn kính vào, kính trong xe đã có chống lóa rồi cứ tèng tèng chạy trước mặt, giữ khoảng cách với xe trước khoảng 50m dắt chú kia theo sau, haha

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chính xác luôn. Đến đoạn lên cầu, ko còn lane khẩn cấp thì có 1 chú định chen vô, em cứ giữ lane đi thẳng, thích thì múc luôn. Thế là chú ấy tức điên, rọi pha xe em. Em cụp luôn kính vào, kính trong xe đã có chống lóa rồi cứ tèng tèng chạy trước mặt, giữ khoảng cách với xe trước khoảng 50m dắt chú kia theo sau, haha
Thú thật là ức chế nhưng nếu gặp e ,e sẽ nhường theo ý họ nếu thấy an toàn. Suy cho cùng k có cái gì mất đi ngoài sự thù hằn của họ đối với em. Còn tội vạ đâu họ chịu.

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Em nghĩ làm gì cũng có mục đích, nếu bác chủ nói làm kẹt 10km thì không phải chỉ trên cầu Long Thành thôi, mà trước đó nữa có lẽ do bác chủ chưa kịp móc Đt ra quay clip.
Nếu vậy thì đoạn trước đó 2 xe này làm chim mồi cho các bác vượt Làn khẩn cấp chăng?

Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
Các bác biết biển số xe rồi đúng không, lôi hai thằng khốn này xuống tẩn cho một trận cho biết thế nào là giao thông văn minh.
vô tình hành động đó của mình trờ thành thiếu vắn hóa :(

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
vô tình hành động đó của mình trờ thành thiếu vắn hóa :(
Khi luật chưa hoàn chỉnh hay áp dụng không triệt để thì phải có người thế Thiên hành đạo thì xã hội mới ổn. Kiểu như anh hùng trong phim Hollywood :)

• Like
Reactions: Remykhuong
Tập Lái
18/1/16
5
1
3
44
Khỉ thiệt....Bữa đó đi Long Khánh -- SG mất hết 03 tiếng ....> Muốn chửi tiếng tàu luôn