Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Ko phải đâu bác ợ Mondeo với S5 nó chí là same same kích thước mid-size thôi còn chính xác Mondeo là Family Sedan còn S5, MB E Class & A6 là thuộc Executive/ Luxury Sedan
E thì e chọn Mông cho kinh tế vì e nó khá lành dễ nuôi bảo dưỡng sửa chữa tính ra có 1 triệu\tháng, còn S3 e chưa nuôi cơ mà nghe nói sửa tốn mí cả chỗ sửa chưa nhiều, cơ mà đấy là nghe nói :3dcuoi:
Bác nói đúng những giề em nghĩ! Nhưng thật sự E46 nuôi có cực ko thì để các bác ẤY trả lời!

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
em thì kg thix E46 vì nhìn form khá lỗi thời (nhìn hình chụp thì ok vậy) chứ nhìn bên ngoài form hơi bị bần tí, sorry các bác BIM em nói thật chứ kg dìm hàng, mon v6 2 vạch vẫn lừa tềnh hơn đc xíu dù rằng cả 2 đều là ghẻ cả.
Về giá thì E46 318i kém hơn xíu (đồ lại mắc, khó kiếm) 325i (dễ kiếm đồ hơn) thì giá same same mông 2.5 2 vạch 2k5-2k7 thôi kg hơn bi nhiu đâu.
em đang nhăm nhe con BIM seri5 của con bạn sắp xuất ngoại ^^ hôm nào chộp gửi lên cho các bác chém...

Ford chưa bao giờ cùng đẳng cấp với Mer và BMW cả. Và dòng E46 của BMW được bình chọn là dòng 1 trong các mẩu xe đẹp nhất mọi thời đại. Bác chê form xe đó bần thì chắc thẩm mỹ của bác hơi bị đặc biệt. Hy vọng ngày nào đó bác đi thử 1 chiếc xe Đức thì bác sẽ có cái nhìn khác về dòng xe này. :)
Ngắm dáng xe thì cũng như nhìn gái hay nếm thử món ăn. Có thể người này nhìn đẹp,.nhưng người khác lại xấu. Cùng 1 món người khen ngon, người lại chê dở. Nên cũng tùy sở thích , khó mà thảo luận về cái đẹp.

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Ford chưa bao giờ cùng đẳng cấp với Mer và BMW cả. Và dòng E46 của BMW được bình chọn là dòng 1 trong các mẩu xe đẹp nhất mọi thời đại. Bác chê form xe đó bần thì chắc thẩm mỹ của bác hơi bị đặc biệt. Hy vọng ngày nào đó bác đi thử 1 chiếc xe Đức thì bác sẽ có cái nhìn khác về dòng xe này. :)
Ngắm dáng xe thì cũng như nhìn gái hay nếm thử món ăn. Có thể người này nhìn đẹp,.nhưng người khác lại xấu. Cùng 1 món người khen ngon, người lại chê dở. Nên cũng tùy sở thích , khó mà thảo luận về cái đẹp.
Em xin phép bac cubibwm, bác chắc lại giận câu nói phạm huý của em chăng? :p Em cảm on bác đã mở mắt cho em về xe Đức, về danh tiếng đẹp nhất mọi thời đại của dòng e46. Có dịp em xin hầu chuyện bác sau và hứa sẽ lôi cái form bần của e46 ra phân tích cho ra ngô ra khoai bác nhé ^^.. vài dòng mạo muội ..

Hạng B2
8/2/11
399
201
43
39
Người Mỹ thì thích đi xe Đức. Còn người Đức thì thích đi VW. :3danbanh: