Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
1. Bác hoàn toàn không thấy 2b cho đến lúc "bộp 1 phát" ... nên chữ đầu tiên vọt khỏi miệng là ..."vượt đèn...", chứ nếu thấy trước đó nữa thì chữ đầu tiên vọt khỏi miệng sẽ khác ....
2. camera dán ngay giữa kiếng, vi trí bác ngồi là phía sau và lệch về bên trái. điểm mù quan sát của bác sẽ là đúng góc ngã tư của toà nhà bên trái, chứ không phải là chổ 2b vượt đèn đỏ.
... cứ căn theo hướng di chuyển của xe, điểm mù của bác là lúc 2b cắt mặt xe ngược chiều,
... khi 2b ra khoi điểm mù, bác có nhìn nhưng không thấy ... nên "bộp 1 phát"
Chiên da thật :3dcuoi:

• Like
Reactions: 4bthang2b and Tohoa
Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Góp ý nhé!
1. Cú đó bác có vẻ phản xạ chậm
2. Trong mọi tình huống, thấy bé gái đẹp. Nhất quyết lấy số ĐT để chăm sóc.
3. Nếu ko Chăm được, có thể nhờ đến bạn bè. ( bác có thể gọi Mềnh giúp nhé).
Lần sau, rút kinh nghiệm!!!
Bác chủ mất tập trung, đụng rồi mí thắng.
Lần sau là cứ nói, a có thằng bạn sửa xe cho số bác Hàng Xanh rồi đợi share :3danbanh:

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
1. Bác hoàn toàn không thấy 2b cho đến lúc "bộp 1 phát" ... nên chữ đầu tiên vọt khỏi miệng là ..."vượt đèn...", chứ nếu thấy trước đó nữa thì chữ đầu tiên vọt khỏi miệng sẽ khác ....
2. camera dán ngay giữa kiếng, vi trí bác ngồi là phía sau và lệch về bên trái. điểm mù quan sát của bác sẽ là đúng góc ngã tư của toà nhà bên trái, chứ không phải là chổ 2b vượt đèn đỏ.
... cứ căn theo hướng di chuyển của xe, điểm mù của bác là lúc 2b cắt mặt xe ngược chiều,
... khi 2b ra khoi điểm mù, bác có nhìn nhưng không thấy ... nên "bộp 1 phát"
Trời mưa nên kính bên tài đọng nước nhiều không quan sát được, vì vậy mọi xe đều di chuyển chậm, em di chuyển thẳng tốc độ 26,27 km/h nên dẫm thắng là đứng ngay, gps của cam nó có độ trễ.
Nếu thời tiết tốt thì đã khác đi, em đi đúng tốc độ 40, 50 là 2em nằm rồi.

• Like
Reactions: 4bthang2b and WMS
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
2b lỗi hoàn toàn bác ơi
mình chỉ căn theo video để dựng lại tình huống, vẫn thiếu thông số như: xe bác là xe gi? (kích thước xe: khoảng cách ghé ngồi đến kính lái) camera loại gì? ....

duy có 1 điều mình chắc chắn khi đụng cái bộp cũng là lúc bác đạp hết cốt thắng

Trời mưa nên kính bên tài đọng nước nhiều không quan sát được, vì vậy mọi xe đều di chuyển chậm, em di chuyển thẳng tốc độ 26,27 km/h nên dẫm thắng là đứng ngay, gps của cam nó có độ trễ.
Nếu thời tiết tốt thì đã khác đi, em đi đúng tốc độ 40, 50 là 2em nằm rồi.

Hạng B2
9/1/15
446
1.978
93
44
Coi cái clip này xong tự nhiên có cái clip mặc đồ trắng lên tiếp tự động ...làm em hết hồn :)

Em giờ qua ngã 4 phải dưới 20km/h, bây giờ phong trào "chạy theo đèn vàng" đang lên lắm

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
55
SG
Bác chủ mất tập trung, đụng rồi mí thắng.
Lần sau là cứ nói, a có thằng bạn sửa xe cho số bác Hàng Xanh rồi đợi share :3danbanh:
Ây dzà, nói vậy bể kèo liền bác ơi!
Nói vậy nè:
Bé cầm đỡ 5 chẹo về mua thuốc xức, xe, vất cmn đê.
Gọi số này, sẽ có người cấp ôtô mới cho chạy. Đi xe máy mần chi cho nguy hiểm!!!
Vậy bé gái mới thấy Mềnh đáng iu, mặc dù tuổi tác có hơi lớn một xíu!!!
Ps: có lẽ hơn tủi của Ba bé lun quá! Haizzzz