Hạng B2
5/7/10
167
12
18
Em ngưỡng mộ bác chủ và các bác độ xe, ước gì cho em ở Sài gòn vài tháng để em gửi gắm con Es09 của em cho các bác.
Ps. Các bác đã độ chiếc Escape nào ngoài phần độ cho âm thanh và bọc da chưa vậy?

Hạng B2
5/12/10
164
2
0
longthinhaudio nói:
đẹp quá .....! vì đưa vào đúng ổ độ..... :)
Cảm ơn bác, ổ độ đó là nhà em đó ạ... Hihi.. Khi nào bác vô SG mời bác qua chúng em uống ly cafe..

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
Quá hớp. Khoái nhất là màn hình gắn liền bên ngoài, không chơi vô cái gối đầu nữa

Hạng D
13/8/07
1.545
3.498
113
người ngồi sau có thể tự điều chỉnh nội dung xem =DVD/HD hay tài xế phải điều khiển dùm ạ?
xem DVD: họ có tự điều chỉnh được không như, play, stop, tua nhanh chậm, volume lớn nhỏ hay là tài xế làm dùm
xem HD: họ phải dùng remote? điều khiển chọn phim, control hệ thống hả bác? và khi dùng remote thì họ phải chỉ vào đúng chỗ mình dấu cái HD player phải k

Hạng B2
5/12/10
164
2
0
michau83 nói:
người ngồi sau có thể tự điều chỉnh nội dung xem =DVD/HD hay tài xế phải điều khiển dùm ạ?
xem DVD: họ có tự điều chỉnh được không như, play, stop, tua nhanh chậm, volume lớn nhỏ hay là tài xế làm dùm
xem HD: họ phải dùng remote? điều khiển chọn phim, control hệ thống hả bác? và khi dùng remote thì họ phải chỉ vào đúng chỗ mình dấu cái HD player phải k
Người ngồi sau có thể tự điều chỉnh được bác ạ. Chỉ có điều cái đầu DVD hiện để phía trước, nên nếu muốn đổi đĩa thì ngồi trước phải đổi dùm.. Còn lại ở phía sau có thể xài remote để điều khiển cái đầu DVD và hệ thống HD: Play, stop, tua nhanh chậm hay volume lớn nhỏ đều có thể làm được.. Khi xài remote cho DVD thì phải chỉ vào đúng chỗ đầu DVD, còn hiện tại remote cho đầu HD có thể xài Iphone để điều khiển thông qua wifi của xe, hoàn toàn không cần chỉ vào đâu cũng được..