Tập Lái
24/3/23
6
9
3
25
2,5 tỉ thì căn hộ vùng ven như Q7 không bị chắn view nhưng di chuyển cách sài gòn tầm 15p. có 2 dự án Q7 Riverside (Hưng Thịnh) và Panorama (An Gia) là hợp lí nhất. Panorama thì ở thấy cũng được nhưng mật độ dân cư đông quá còn Q7 của Hưng Thịnh vừa mới bàn giao còn mới và giá tốt hơn Panorama và không gian cũng rộng rãi thoáng mát hơn nhiều. Căn 67m2 cũng tầm 2tỷ9. Mình còn 1 căn chưa dùng đến bạn có thể lên xem.

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng B2
16/12/10
202
7.020
93
Bạn mềnh nhờ kiếm căn hộ Sky Garden hay quanh đó với ngân sách khoảng 2-3 tỷ. Kéo thớt này lên xem bác nào có hàng giới thiệu giùm. Có hàng giải cứu càng tốt ;) :p

• Like
Hạng B2
8/9/18
470
319
68
36
Bạn mềnh nhờ kiếm căn hộ Sky Garden hay quanh đó với ngân sách khoảng 2-3 tỷ. Kéo thớt này lên xem bác nào có hàng giới thiệu giùm. Có hàng giải cứu càng tốt ;) :p
bên đó nhiều sale mà bác. tầm 2.5-3 tỷ thì nhiều mà.

Muốn giải cứu thì ra Vin Q9 chứ PMH mà giải cứu gì, rẻ hơn chút băng lái mua cho thuê hết gòi

Tập Lái
27/8/20
32
31
18
Bạn mình có căn Hưng Vượng 2, (căn hộ cũ trong khu Phú Mỹ Hưng) 62m2 nét, 2pn, 1wc đang muốn bán giá 2.53t. Nếu quan tâm inbox nhé

• Like