Bạn sẽ chọn xe nào?

• Hyundai Tucson

Bình chọn: 13 21,7%
  • Mitsubishi Outlander 2.0 Premium

Bình chọn: 47 78,3%

• Total voters
    60
Hạng D
17/12/17
1.218
29.827
113
Chính xác với em Tucson 2019.
Sau khi nhờ tư vấn của các bác, cộng với chạy thử xe thì em nghiêng hẳn về Outlander, nhưng em chốt...Honda CRV L vì cảm thấy phù hợp nhất (chỗ đậu xe của em hơi khiêm tốn, vừa với CRV hơn).
Hehe, toi công tư dấn của mí anh rồi

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Hôm nay em có dịp trải nghiệm Tucson 2017, khi em đang sử dụng Everest 2018 và Focus 2011.
Thực sự xe Hàn vẫn là xe Hàn. Xét về mọi mặt thì Tucson so với Everest thì nó khác xa nhau về đẳng cấp quá, nên không so sánh.
So sánh Tucson 2017 với Focus 2011 thì Tucson vẫn thua về cách âm, vận hành, giảm xóc... Nên giờ em mới hiểu: sao mọi người bảo xe Hàn nhanh Tã.
Theo em Bác mua xe gì chứ xe Hàn thì Không nên.
Bâc chạy xe mĩ, xe everest rồi thì cảm giác chạy tuc như đồ chơi thôi. Độ đầm chắc, cứng cáp thì xe mĩ hơn hẳn rồi. Em đủ điều kiện thì e cũng quất everest hay explorer. Nhưng so sánh giữa out nhật và tuc hàn thì em thấy same same như nhau. Chạy em nào thấy thích thì quất em đó thôi chứ e không nghĩ nhật nó hơn hàn nhiều như ngày xưa nữa

Hạng C
21/9/10
841
26.712
93
46
Bâc chạy xe mĩ, xe everest rồi thì cảm giác chạy tuc như đồ chơi thôi. Độ đầm chắc, cứng cáp thì xe mĩ hơn hẳn rồi. Em đủ điều kiện thì e cũng quất everest hay explorer. Nhưng so sánh giữa out nhật và tuc . hàn thì em thấy same same như nhau. Chạy em nào thấy thích thì quất em đó thôi chứ e không nghĩ nhật nó hơn hàn nhiều như ngày xưa nữa
Mình chạy Everest 2018 cũng rất thích, nhưng khổ cái ko đậu được vào chỗ để xe ở nhà, cộng thêm máy diesel sợ hôi nhà

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Everest thì hơn hẳn rồi bác. Máy dầu bây giờ k như xưa nữa đâu. Bác đổ dầu 0.01 lưu huỳnh chứ đừng đổ 0.05. Em đứng sau đít nó ngửi thử chả nghe mùi gì đâu bác.

Có điều kiện thì xe to mà chơi. Ít tiền thì xe nhỏ chứ giữa tuc hay out mà so với everest thì 1 trời 1 vực đó bác

Hạng C
21/9/10
841
26.712
93
46
Everest thì hơn hẳn rồi bác. Máy dầu bây giờ k như xưa nữa đâu. Bác đổ dầu 0.01 lưu huỳnh chứ đừng đổ 0.05. Em đứng sau đít nó ngửi thử chả nghe mùi gì đâu bác.

Có điều kiện thì xe to mà chơi. Ít tiền thì xe nhỏ chứ giữa tuc hay out mà so với everest thì 1 trời 1 vực đó bác
Vâng bác, để đổi nhà trc rồi đổi xe sau, mục đích là Explorer

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Nhà em chỉ 2 lớn 2 nhỏ. Nhưng chọn cũng chọn 5+2. Vì sao ạ? Ta có nhìu lựa chọn khi xe có 7 chổ. Bình thường kéo hàng 2 sát xuống thì rộng thôi rồi. Băng sau gập lại chở hàng vô đối. Có khả năng gập 2 băng phẳng như giường nghỉ ngơi cho mấy nhóc. Đi chơi rủ thêm bạn, ace đông vui. Option, hay đẹp sang chảnh đi thời gian sẽ thấy nó thừa. Khả năng chuyên chở trong tầm giá mới thấy hết giá trị của xe vì xét cho cùng nó cũng chỉ là phương tiện. Các bác đừng bẻ qua so với Transit hay Toy Hiace độ 10 ghế tội nghiệp em. Mấy con đó làm sao đi phố hàng ngày? Mit out là lựa chọn ngay nếu đủ lúa.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Hyundai Veracruz trước đây và bây giờ 2019, Hyundai có em Palisade, xe nào khi mới xuất hiện cũng rình rang, nhìn thèm chảy nước. Sau hỏng có mấy năm, Veracruz gần như không còn ai nhìn thấy chạy ngoài đường nữa, không biết em nó đã đi về đâu...
Em nó thất bại vì uống xăng như nước lã.