Tập Lái
14/5/21
17
3
3
30
Chào anh chị. Em bên Toyota Q9 sẵn xe Cross giao ngay tháng 5 anh/chi cần tư vấn cho em xin sdt hoặc alo em nhé ( Sdt trên avatar)

Hạng F
29/10/16
11.583
22.224
113
Pháp
Chào anh chị. Em bên Toyota Q9 sẵn xe Cross giao ngay tháng 5 anh/chi cần tư vấn cho em xin sdt hoặc alo em nhé ( Sdt trên avatar)
Cho giá chứ làm gì phải PM trùi, bây giờ thế giới phẳng rồi, họ tìm trên mạng là biết giá ngay thôi

• Like
Reactions: Perenco
Tập Lái
23/3/20
24
18
3
39
Theo doanh số thì hạng C là Cerato; hạng D là Camry bác ạ? Còn ưa chuộng thì nó tổng hợp quá nhiều yếu tố. Nên ai thích xe nào, hợp túi tiền xe nào là chiến thôi

• Like
Reactions: ForOurFuture
Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Hạng C là Civic , D là Accord . Mỗi tội giá trên núi nên ế ...chỏng gọng

Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Chắc do nói gì đó liên quan đến hãng X :D
Sống lại rồi kìa.
@Osin bác Hiếu hết trang trí gạch đá lên tên mình rồi kìa, không còn tội khen Maz mua Merc!
Chắc mới bỏ tiền ra mua lại một con Lux A nên lập tức được các thầy cô cho điểm cao và hết thi rớt!!

• Like
  • Love
Reactions: Osin and Hieu_LA
Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
Cho giá chứ làm gì phải PM trùi, bây giờ thế giới phẳng rồi, họ tìm trên mạng là biết giá ngay thôi
Tức ghê luôn, hàng trăm năm rồi mới bắt được 1 người dám nói thẳng nói thật.
Mẹ giá cứ nói luôn đi, được thì mua không thì thôi!!
Cứ bán buôn cái thứ quái gì trên mạng cũng cứ la “PM giá”, bê em cái khỉ gió gì chả hiểu.
Đứa nào kêu giá PM thì chẳng phải mày có ý lường gạt người ta sao. Giá mày chặt chém người ta nên mới phải bê anh bê em loè người ta.
Chán ghê.

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Em đọc sơ sơ vài bài ...hình như bác í cho "Mazda 3& Lux a", nhưng lại mua Mercedes ....:):):). Kiểu nói sai sự thật cho nên bị ăn gạch. Mà thôi, nói với Mod thả ra đi, bác í cũng vui vẻ mà, đôi khi giởn ... mà không hại là OK ...bác No[2] quen với mod thì ... cứ theo phong tục VN, đi lòn cửa sau ... hehe .... Không chừng bài nầy em không những ăn gạch mà còn là ... đống gạch luôn thì thua ...:):):)
Chắc đủ gạch xây 81 tầng hè..