Hạng B2
13/6/07
109
0
18
38
RE: 2008 CAMRY

Chẳng là em mới lấy 1 con camry LE 08 hàng mỹ .Em mới chạy được khoảng 500km thì thấy trên bảng đèn báo hiệu hiện lên hình dấu chấm than trong vòng tròn .Em có mang ra gara nhưng mấy anh thợ nói đó là do xe báo áp suất của lốp xe .Do xe camry nhập khi nhập về do thay mâm đúc nên đèn mới báo kiểm tra và mình phải chịu để nó báo như vậy .Các bác cho em hỏi như vậy là có đúng ko ạ,ko lẽ như vậy đèn báo hoài thì chẳng phải là xe sẽ mất luôn chức năng cảnh báo áp suất bánh xe .[:eek:]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: racing3636

Chẳng là em mới lấy 1 con camry LE 08 hàng mỹ .Em mới chạy được khoảng 500km thì thấy trên bảng đèn báo hiệu hiện lên hình dấu chấm than trong vòng tròn .Em có mang ra gara nhưng mấy anh thợ nói đó là do xe báo áp suất của lốp xe .Do xe camry nhập khi nhập về do thay mâm đúc nên đèn mới báo kiểm tra và mình phải chịu để nó báo như vậy .Các bác cho em hỏi như vậy là có đúng ko ạ,ko lẽ như vậy đèn báo hoài thì chẳng phải là xe sẽ mất luôn chức năng cảnh báo áp suất bánh xe .[:eek:]
Cứ vô tư đi bác ,mặc dù lúc đầu có khó chịu chút, sau sẽ quen . Bác đọc thêm
http://www.otofun.com/showthread.php?t=20598

Hạng B2
13/6/07
109
0
18
38

Dạ em cám ơn bác adco nhiều lắm,vậy mà mấy bữa nay em cứ lăn tăn suốt với nó .Đúng là OS bây giờ giúp ích rất nhiều cho ae mọi chuyện đều có thể giải quyết được:D:D:D

Tập Lái
6/3/07
32
14
8
Vũng Tàu

Các bác khi thay mâm đúc bị bọn thợ nó thuốc rồi. Nó đã lấy 4 cái cảm biến áp suất lốp gắn phía trong mâm sắt cũ của các bác. Đúng ra thì nó phải lấy cái Van đó gắn vào Mâm đúc cho mình. Nếu khi mua xe đã có Mâm sẵn thì chỗ bán xe nó kêu thợ thay cũng bị bọn thợ lấy mất rồi.
Bọn thợ nó biết cũng có 1 ngày có xe nào đó bị hư cái đó thì sẽ pải mua lại của nó thôi.

Hạng B2
5/9/06
194
3
0
44

em thấy cam nhập được cái hơn cam LD 2 -4 túi khí, còn lại thì thua hết, và cam LD đánh vào tầng lớp trung niên nên kiểu dáng sẽ già hơn cam nhập.

Tập Lái
7/1/08
15
0
0

emco 2 con Camry SE 2008 sunroof, mam aluminum, power windows, 50 ngay nua xe ve. Bac nao quan tam PM cho em nhe. gia cuc tot.