Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Kombat nói:
SAFETYFAST nói:
DP nói:
bonus thêm 1 tấm Forester sau khi tắm bùn khô, xe này chắc phải ghé Sonax rửa gầm giống xe SF xiên vịt

Sonax không có rửa gầm bác ơi, đừng nhầm lẫn thế!

Sonax rửa gầm theo phương pháp đã đc huấn luyện của Sonax Đức, sử dụng vòi phun đúng cách, nhìn nước nhỏ ngược xuống để xem độ sạch của gầm. E rửa xe Sonax hơn 7 năm, làn nào đi thay nhớt nhìn gầm cũng sạch bong! 7 năm qua chưa bao giờ em rửa gầm xe ở bất cứ nơi nào, chưa bao giờ nâng gầm lên rửa! Còn có đem xe bạn ra rửa ở ngoài xem cách rửa gầm, thấy nâng lên xịt xịt quẹt quẹt, chả sạch cái gì cả. Chưa cần biết gầm, chỉ cần thò tay vuốt cái mép hốc bánh là biết sạch hay ko à! 100% là còn bẩn, trừ Sonax!

Hic em ko bít Meguiars ngoài HN bác SF rửa thế nào chứ em thấy xe bác quầng xước thảm hại á :D
Bác Kombat rửa gầm Sonax ở đâu vậy? cho em xin cái địa chỉ nhé bác, nghe bác tả em thèm, em chưa kiếm được cái nơi rửa gầm nào ok như vậy

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Tặng các bác thêm clip Subaru Forester 2014 tắm bùn, mấy cái khoản tắm bùn các kiểu này thì STi hay Legacy chắc k có cửa cạnh tranh roài :D
I LOVE FORESTER!

[tube]http://youtu.be/TeNC-cKvpi8[/tube]

Last edited by a moderator:
Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Em chưa thấy chiếc này ở SG, chắc tại em ngồi đáy giếng ^^
Trước giờ chỉ thấy Subaru sedan, dòng SUV em chưa thấy nên chưa cập nhật đc hết size vỏ của Subaru lên cho cty
Forester trong clip ko xài vỏ Offroad mà chạy đường trơn zậy cũng đáng nể

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
quangtin nói:
Sonax ngay Điện Biên Phủ, từ Haxaco lên tí đó anh Binhtri.
Thanks Tín nhé, em hay qua chổ đó mà chẳng thấy đường vào cũng như xe cộ gì? em tưởng chổ đó là Đại Lý bán đồ