TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
Vậy chiếc này cạnh tranh với Genesis

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Grandeur nhìn đẹp quá nhưng ở đây chưa thấy con này nhỉ

Hạng B1
2/12/09
75
0
0
34
chẳng đẹp tí nào.  phần đâu xe có quá nhiều đường cong thừa. và quá giống sonata. riết hyundai cú như Audi, nhìn xe nào cũng như xe nào, chẳng có khác biệt gì....mau chán

Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
TKM nói:
Vậy chiếc này cạnh tranh với Genesis
Phân khúc em này là cao nhất dòng phổ thông và thấp hơn Genesis bác ah. Nội thất em này thuộc dạng sang. Bản chạy hoành tráng là 3.3 và 3.8, em này không phổ thông tại VN vì nó còn đắt hơn cả Cam ry 3.5 LD mà.

Hạng B2
18/8/10
132
0
18
Hochiminh
fansubaru nói:
chẳng đẹp tí nào.  phần đâu xe có quá nhiều đường cong thừa. và quá giống sonata. riết hyundai cú như Audi, nhìn xe nào cũng như xe nào, chẳng có khác biệt gì....mau chán
Thôi bác đi Subaru cho nó lành đi bác. Còn đường cong quá nhiều bác biết gì về thiết kế mà bảo thừa.:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
quan trọng là giá nhiêu , về VN mà hơn sonata 10K thì cũng đáng quan tâm??? chiến thuật kinh doanh của hàn quốc hiện nay là : Áp đảo, tạo cơn bão  !!!! các bác để ý ko riêng gì xe oto mà ngay cả di động bọn hàn xẻng nó cũng chơi chiến thuật này , samsung , LG cứ 3 tháng là ra 1 sản phẩm mới mà vê công nghệ là tập hợp những gì mới nhất hiện đại nhất , em tính mua con smart fone mà nhìn choáng với samsung , LG , ngay cả HTC cũng vậy nên chọn con IP4 cho nó lành.

Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
canadabuon nói:
quan trọng là giá nhiêu , về VN mà hơn sonata 10K thì cũng đáng quan tâm??? chiến thuật kinh doanh của hàn quốc hiện nay là : Áp đảo, tạo cơn bão  !!!! các bác để ý ko riêng gì xe oto mà ngay cả di động bọn hàn xẻng nó cũng chơi chiến thuật này , samsung , LG cứ 3 tháng là ra 1 sản phẩm mới mà vê công nghệ là tập hợp những gì mới nhất hiện đại nhất , em tính mua con smart fone mà nhìn choáng với samsung , LG , ngay cả HTC cũng vậy nên chọn con IP4 cho nó lành.

==========
Bác này đang nằm mơ, bản 3.3 của nó giá cao hơn Cam LD 3.5 và đời này chưa chắc có 2.4 nữa, vì chưa thấy nói ( có thể tại Mỹ không có, nhưng HQ có).

Nếu có bản 2.4 thì giá cao hơn Cam 2.5 Mỹ chừng 5k, thì về VN giá nó cũng cao lắm rồi, nên xe này không xuất hiện ở VN đâu.