Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.548
113
www.phindeli.com
Tý nói:
@all: Em thấy đất Nha Trang cũng thơm, không biết các bác có cao kiến gì không ?

Giá bi nhiêu mà thơm bác? Hôm rồi bên An Viên chào em giá đất biệt thự mặt tiền biển khoảng 30 chai/m2 ... em thấy cao quá.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Đất Nha Trang nó đắt là do hạ tầng tốt, khu du lịch nên kinh doanh dịch vụ du lịch thu lợi liền ,còn đầu tư đất mà ko tính việc khai thác dịch vụ trên đất thì em nghĩ ko hiệu quả bằng Đồng Nai đâu.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
tuando nói:
vankhanhktpn nói:
Dùng 30% tài sản đầu tư vào Long Thành. Thế kỷ 21 là của Long Thành+Nhơn Trạch. Nhớ là đầu tư đến 2030 nhé (20 năm) , giá sẽ lên ít nhất là 5 lần.

20 năm mà giá chỉ lên có 5 lần thì lỗ mất bác Trưởng?

Là em tính bảo tồn vốn bằng USD chứ ko phải VND mà là ít nhất chứ nhiều hơn nữa thì có khả năng lớn nhưng chưa dám tính đến.

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52
vankhanhktpn nói:
Đất Nha Trang nó đắt là do hạ tầng tốt, khu du lịch nên kinh doanh dịch vụ du lịch thu lợi liền ,còn đầu tư đất mà ko tính việc khai thác dịch vụ trên đất thì em nghĩ ko hiệu quả bằng Đồng Nai đâu.

+Còn dân ĐN thì lại đầu tư tại BD đó bác !

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
thmobile nói:
vankhanhktpn nói:

Đất nhà không thiêng hả bác ?

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
thmobile nói:
vankhanhktpn nói:

Thật không bác? sao bác biết vậy?

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52
jungle nói:
thmobile nói:
vankhanhktpn nói:

Thật không bác? sao bác biết vậy?

Hồi trước đóng đô tại BH , có mấy người bạn làm BDS toàn đầu tư bên BD thôi , còn ở BH cũng có, nhưng theo kiểu phục kích . dự án nào thât thơm mới ăn .

Status
Không mở trả lời sau này.