Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
thmobile nói:
jungle nói:
thmobile nói:
vankhanhktpn nói:
Đất Nha Trang nó đắt là do hạ tầng tốt, khu du lịch nên kinh doanh dịch vụ du lịch thu lợi liền ,còn đầu tư đất mà ko tính việc khai thác dịch vụ trên đất thì em nghĩ ko hiệu quả bằng Đồng Nai đâu.

+Còn dân ĐN thì lại đầu tư tại BD đó bác !

Thật không bác? sao bác biết vậy?

Hồi trước đóng đô tại BH , có mấy người bạn làm BDS toàn đầu tư bên BD thôi , còn ở BH cũng có, nhưng theo kiểu phục kích . dự án nào thât thơm mới ăn .

Đồng Nai ,nhưng BH thì em lại ko khoái ,tương lai nó ko bằng Long Thành. Đến 2030 các bác nhớ lời em nói hôm nay nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/12/09
466
11
18
tại sao các bác ko đá đội hình 4-4-3.đó là 4 cho bất động sản-4 co chứng khoán và 3 còn lại là Vnd cho nó lành never put all eggs in the bag

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Long Thành sau 5 năm nữa là ngon rồi, em nghỉ không lâu như bác Khánh nói đâu. Nhưng mà khi đất LT lên thì mấy chổ như BD cũng lên theo thôi. Sure. hihi.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
jungle nói:
Long Thành sau 5 năm nữa là ngon rồi, em nghỉ không lâu như bác Khánh nói đâu. Nhưng mà khi đất LT lên thì mấy chổ như BD cũng lên theo thôi. Sure. hihi.

5 năm nữa sao mừ lên gấp 5 lần bác? Tương lai 20- 30 năm ,khu Long Thành- NT sẽ là Sài Gòn 2.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
vankhanhktpn nói:
jungle nói:

5 năm nữa sao mừ lên gấp 5 lần bác? Tương lai 20- 30 năm ,khu Long Thành- NT sẽ là Sài Gòn 2.

ah, em quên, lên 5 lần là lâu lắm. Do đó kênh đầu tư trước mắt là CK là dễ đầu tư nhất, vì vốn em yếu, cho nên chơi CK em dễ quay nhanh vòng vốn, với lại chơi CK mình chơi quen gòi, còn mấy vụ U, G, BDS em không gành, cho nên em bị kẹp ở Mỹ phước đau quá!
Em nghe nói anh 3D đầu tư ở LT gần sân bay mới nhiều lắm. Do đó chắc chắn nơi này sau này tương lai sáng lạng lắm đó.

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com
tuando nói:
Tý nói:
@all: Em thấy đất Nha Trang cũng thơm, không biết các bác có cao kiến gì không ?

Giá bi nhiêu mà thơm bác? Hôm rồi bên An Viên chào em giá đất biệt thự mặt tiền biển khoảng 30 chai/m2 ... em thấy cao quá.

Vừa rồi về quê ăn Tết, thấy ông bà ngoại thằng nhóc nhà em mua 1 nền nhà ở khu Hòn Sện (khu quy hoạch), cách Hòn Chồng khoảng 1,5km và cách biển 200m mà giá khoảng gần 5tr/m2, lô hơn 100m2, theo em thấy là quá hợp lý.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.488
113
www.phindeli.com
@bác Tý: vị trí đó giá đó quá tốt để dân SG mua 1 miếng về hưu ở ... dưỡng già, hoặc dân NT cho con cháu ra ở riêng. Khu Hòn Sện hạ tầng làm tới đâu rồi bác?

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
jungle nói:

May quá.Năm 2006 em cũng bon chen làm được 01 lô 150m2 ở Bình Dương mặt tiền đường lớn 38m,ngay Thủ Dầu Một,hy vọng lên thành phố thì giá đất sẽ lên theo.:D

Status
Không mở trả lời sau này.