TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC
hanoixmen nói:
Em thấy cái đệm đỡ ống chân của nó nhìn ko sang bằng LS nhưng được cái tiện dụng hơn, nếu ông chủ chịu khó co chân lại thì 2 bên chở thêm được 2 ... nhóc...!:)
tầm bậy ko bác ơi , ai chở nhóc trên xe này, chỗ gác chân đó cho LL ngồi khi đi công tác xa , mà ngồi quay ngược kiểu đó thì làm ji bit rồi nhá

7/2/07
184
0
16
44
TVS nói:
hanoixmen nói:
Em thấy cái đệm đỡ ống chân của nó nhìn ko sang bằng LS nhưng được cái tiện dụng hơn, nếu ông chủ chịu khó co chân lại thì 2 bên chở thêm được 2 ... nhóc...!:)
tầm bậy ko bác ơi , ai chở nhóc trên xe này, chỗ gác chân đó cho LL ngồi khi đi công tác xa , mà ngồi quay ngược kiểu đó thì làm ji bit rồi nhá

Bác này chỉ được cái nói đúng ! LL ngồi đối diện mà mặc supermini juyp nữa thì muốn ..tấp xe vào ...***** luôn ! Nhưng đó chỉ là giấc mơ mà thôi !
Sao mà Audi kỳ này ra chiếc nào là kết chiếc đó ! Đẹp và đẳng cấp quá !

Hạng B2
16/4/10
332
1
0
nghienxehoi_thuthiet nói:
TVS nói:
hanoixmen nói:

Bác này chỉ được cái nói đúng ! LL ngồi đối diện mà mặc supermini juyp nữa thì muốn ..tấp xe vào ...***** luôn ! Nhưng đó chỉ là giấc mơ mà thôi !
Sao mà Audi kỳ này ra chiếc nào là kết chiếc đó ! Đẹp và đẳng cấp quá !

em pó tay với mấy bác :D

TDC confirmed
Hạng B2
29/4/09
336
3
18
49
HCM
Ôi trời! Xe quá đẹp luôn, nếu Bác nào thích lái xe mà gặp xe này thì chỉ muốn leo lên hàng ghế sau ..... và đương nhiên có LL càng .... tuyệt. dzotttt!

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Cái con mắt em thấy xấu hơn mẫu 2010. Em đang cố bán mấy căn hộ bên Q7 kiếm tiền lượm về VN một cái cho các bác chiêm ngưỡng,hehe.