Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Em vừa gặp chiếc này ngoài Thái Nguyên, phải nói là đẹp. Chiếc em gặp ngoài đó còn chưa có cả biển số.

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Em vừa gặp chiếc này ngoài Thái Nguyên, phải nói là đẹp. Chiếc em gặp ngoài đó còn chưa có cả biển số.
Nó còn chưa bán lấy đâu ra cho bác thấy ngòai Thái Nguyên?:D
Em này máy móc giống KIA FORTE 1.6L mức độ ăn uống cũng giống nhau thôi. Nếu tiết kiệm là chắc là loại máy Diesel 1.4L. Em này là bản dùng cho thị trường châu Âu châu Á có mẫu RIO rồi, nếu về Việt Nam em này cũng tầm 30-32,000usd bằng với Chevy Cruze!

Hạng B2
17/2/12
301
15
18
45
Xì Gòn
Thật là ngạc nhiên, làm sao mà công nghệ KIA có thể cao như vậy được. Chỉ có giảm trọng lương xe thôi.... Vậy Toy, ford... xách dép à. Ya, Fi bi chừ là cũng tiết kệm nhất cùng phân khúc mà cũng phải 5,5l/100km là max...

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
DNT nói:
Em này máy móc giống KIA FORTE 1.6L mức độ ăn uống cũng giống nhau thôi. Nếu tiết kiệm là chắc là loại máy Diesel 1.4L. Em này là bản dùng cho thị trường châu Âu châu Á có mẫu RIO rồi, nếu về Việt Nam em này cũng tầm 30-32,000usd bằng với Chevy Cruze!
có rồi bác, em thấy lạ nên tới coi mà. Ở bảo tàng các dân tộc Việt Nam tại Thái Nguyên. Xe đậu ngay trước bảo tàng

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
tiêu hao như thế là quá tuyệt,
đi con này sành điệu hơn con Dylan phải không các bác?

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48
Thấy phần đầu thiết kế giống bên Hyundai dòng i, nhất là cặp đèn trước rất giống với em I20 mới.@_@, nhưng tổng quan lại là đẹp.

Hạng B1
4/1/12
55
0
0
35
thangtnl nói:
Chiếc này có phải là Cerato hatchback không vậy các bác ?

:D
chắc chắn không phải là cerato hatchback rùi bác ợ. kiểu dáng thì từa tựa vậy thui bác ơi. option cũng khác mà bác

Hạng F
22/12/10
7.688
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
moivaonghe nói:
DNT nói:
có rồi bác, em thấy lạ nên tới coi mà. Ở bảo tàng các dân tộc Việt Nam tại Thái Nguyên. Xe đậu ngay trước bảo tàng

Post hình lên cho anh em xem đi bác....

:D

Hạng B2
13/3/11
251
7.807
93
Thật là bẩt công, ở xứ xăng rẻ thì được đi xe rẻ ít hao xăng, còn ở xứ xăng mắc như Vịt nam thì lại đi xe mắc mà lại ăn xăng như tây uống bia!. Rầu!