Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Nhìn ưng quá. Nhìn đội hình mấy năm trước mê. Mong có BMW sớm để đi cùng các bác :D

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
+ BFC đã đăng ký đủ 30 xe, em xin phép ngừng nhận thêm để đảm bảo chất lượng chuyến đi nhé!
+ Hiện tại Gara Auto Only Phú Mỹ Hưng số 276 Nguyễn Văn Linh, quận 7 đã tài trợ gói " Bảo trợ về kiểm tra, bảo dưỡng xe, hỗ trợ chuyến đi cho toàn bộ 30 xe tham gia chương trình" với nội dung chính như sau:
  1. Bảo dưỡng kiểm tra trước chuyến đi:
    • Kiểm tra tổng quát các hạng mục về độ an toàn của xe như thắng/phanh, lốp xe, nhớt, nước làm mát, tình trạng xe.
    • Tư vấn cụ thể tình trạng từng xe
    • Tặng gói chăm sóc Sonax nội, ngoại thất để xe sạch sẽ, bóng loáng trước chuyến đi.
    • Một bí mật nhỏ cho khách.
  2. Trong chuyến đi:
    • Hỗ trợ xe kỹ thuật với kỹ thuật viên đi suốt chuyến nhằm giúp đỡ nếu xe bị sự cố
    • Hỗ trợ ghi hình suốt chuyến đi.
  3. Sau chuyến đi:
    • Kiểm tra tư vấn nếu xe có vấn đề hoặc trục trặc sau chuyến đi.
Toàn bộ được thực hiện miễn phí từ 11/11 đến 17/11, [BCOLOR=#ffffff]các bác đăng ký trong chuyến đi xin vui lòng pm em loại xe[/BCOLOR], bảng số để Auto Only gửi voucher thực hiện service và thông tin đặt hẹn nhé!

Xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bắt đầu chương trình kiểm tra xe trước chuyến đi và chăm sóc nội ngoại thất xe bằng Sonax được thực hiện bởi Auto Only cho toàn bộ xe tham gia chương trình
2016 - Sinh nhật BFC lần thứ 7, thân mời anh chị em BFC tham gia.

Tập Lái
16/2/14
5
10
8
29
Hồ Chí Minh
Không biết team BFC còn tuyển thành viên ko vậy các Bác Cô Chú ??? E cũng mong muốn được tham gia vào hội của mình để có thể trau dồi thêm kiến thức về BMW và đi thiện nguyện cùng gia đình mình ạ !

• Like
Reactions: moonriver