Wz0 confirmed
Tập Lái
14/1/19
12
4
3
hình ảnh ở Phan Thiết hay sao bác
ừ tôi đang muốn đầu tư Bác có muốn đi với tôi ra Phan Thiết một chuyến không.Nge nói ngoài đó thị trường đang rất sôi động.Nãy giờ tôi có tìm hiểu sơ qua thấy cũng được đó nên định ra đó xem sao nếu được thì đầu tư vài lô xem sao

Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Lúc này có chọn lựa
Nhưng khả năng bán lại khó
Thôi, bác tìm Sai Gòn đi, lúc nào thích biển thì ra thuê dịch vụ

Wz0 confirmed
Tập Lái
14/1/19
12
4
3
Tôi cần thêm những thông tin về cơ sở hạ tầng và giao thông hiện tại ở Phan Thiết ai biết không vậy?

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
cho tôi hỏi thị trường Phan Thiết có nên đầu tư không ạ. Tôi đang tìm hiểu thị trường này.
Phan thiết đang có rất nhiều tin tức tốt : quyết định Mũi Né thành khu du lich trọng điểm QG, Sân bay Phan THiết đươc đầu tư trở thành 1 trong 3 sân bay lớn nhất miền Trung, Quyết định QUY Hoach du lich đảo Phú Quý, hứa hẹn năm 2019 là môt năm đột biến của Phan Thiết và Bình thuận . Ở PT rất nhiều con đường đã, đang được mở rộng , nâng cấp như ở trên bác nào nói. Sân bay thì đang triển khai , sang năm khởi công Cao tốc đoan Dầu Giây Phan thiết. Tôi mới ở PT về tuần rồi, các tuyến đường mở khá nhiều. Tuyến Phan THiết Phú QUý vừa đưa thêm vào môt chiếc tàu đôi mới, nghe nói vài hôm sẽ có thêm chiếc nữa nâng thành 4 chiếc hết. Bác có thể đầu tư Bàu Trắng Bắc Bình, đất nền Phan THiết và đất biển Phú Quý

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Bác chủ thớt tìm hiểu thêm dự án Haborizon Hòn Rớ ở Nha Trang nhé, thấy cũng hot lắm, giờ mua lại vẫn có thể có giá tốt.