Hạng B2
15/8/14
126
97
28
48

Xin chào tất cả các bác thành viên của diễn đàn otosaigon.com!

Nhằm tri ân đến tất cả các thành viên đã luôn quan tâm và đồng hành cùng diễn đàn Otosaigon trong suốt thời gian qua, BQT OS xin gửi tặng các bác Logo OS thay cho lời cảm ơn.

BQT của OS sẽ gửi miễn phí đến tận tay các bác bằng bưu điện trong thời gian sớm nhất có thể. Một số bác đã đăng ký đợt trước nhưng rất tiếc do số lượng có hạn nên chưa thể đến tay các bác sẽ được ưu tiên trong đợt đăng ký này. Các bác đăng ký nhận logo như hình bên dưới vui lòng điền đầy đủ thông tin vào form sau:

Đợt đăng ký nhận Logo OS sẽ hết hạn vào 15/07/2020 hoặc cho đến khi đủ số lượng đăng ký.

View attachment 2222729

Otosaigon trân trọng thông báo đến các bác!
Lưu ý: Các Bác đăng ký logo vui lòng đăng ký trực tiếp vào form, BQT không nhận đăng ký qua cmt nhé! Cảm ơn các Bác!
Cám ơn ban Quản trị
Đã nhận được logo

Attachments

• Like
Reactions: Tài Nguyễn OS
Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Ad cho em đang ký 1 bộ với ạ. Bùi Đan Trường - Nhà 6.10, Chung cư Lan Phương, 104 Hồ Văn Tư, Trường Thọ, Thủ Đức, TpHCM. Thanks Ad.

• Like
Reactions: Cam98
Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Hôm rồi trúng giải "nhanh chân" của cuộc thi "Xe và những chuyến đi 2020", mừng quá em đổi xe khác rồi nên mạo muội lên đây xin xỏ. Mod còn bộ nào cho em xin với vì cái xe trống trơn khó nhìn ra bà con để nhờ vã quá

Hạng B2
12/12/17
135
267
114
www.otosaigon.com
Hôm rồi trúng giải "nhanh chân" của cuộc thi "Xe và những chuyến đi 2020", mừng quá em đổi xe khác rồi nên mạo muội lên đây xin xỏ. Mod còn bộ nào cho em xin với vì cái xe trống trơn khó nhìn ra bà con để nhờ vã quá
bác đăng ký form giúp em nhé, e chuyển về cho mình ạ.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
OS gần đây đã phát nhiều đợt logo mới nhưng gần như không gặp trên đuờng ?
Trong tuần qua tình cờ thấy 2 xe có logo cũ, đá đèn chào hỏi các kiểu mà không thấy phản ứng, chắc là xe bán cho chủ khác rồi :p
[2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon[2020] Đăng ký nhận Logo của Otosaigon