8/8/16
1.734
2.891
113
Vậy mà vẫn ti toe chọc ngoáy ng khác đó a. Kiểu nông dân mới bán dc hecta đất. A biết rồi đấy. Viết chính tả có trước có sau. Cấp 1 gọi là có đầy đủ “ chủ ngữ + động từ + vị ngữ ” thì mới gọi là một câu. Đằng này. À mà thôi :)) :) kkk !
Bà con xem viết sai ngữ pháp này
Đúng phải là :
"Kiểu nông dân mới bán dc hecta đất thì a biết rồi đấy."
Về hỏi thầy cô lại. Ngu còn to còi.
Nó viết sai nhiều mà m kể ra phí sức.
Minh khoe khoang giàu ? Ông ấy có vấn đề nghiêm trọng không chỉ 1 câu .
M vẫn nói m là amateur ở nhiều cmt .
M ko có tin tức gì khi mua bds để các bạn biết mà khỏi thất vọng khi hỏi m
M chỉ nghiên cứu giá rồi mua dưới giá trị vì nó sẽ lên nhiều hơn tt .Nó hợp với ng lười, , trả giá yếu, chờ trung ,dài hạn
Bđs lên nhanh là ngoài dự đoán .Mấy người bám mua, bán có khi lãi gấp mấy m

Khinh sau lưng mà vẫn hỏi mấy ông nông dân về bđs thì ông là đầu tiên ở Os này .
Lợi dụng tới mức da mặt dày hơn da 10 con trâu gộp lại

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
21 năm trước m khóc khi a kĩ sư đó dìm m về tôn giáo nhưng m vẫn nói ở cmt cũ là a thông minh vì m đã xem qua Pascal, Basic thấy khó hiểu .
A ấy thua xa anh m và anh m thua m xa. Thầy cô nói với ba mẹ m thế.
A ấy siêu đố kị, xấu tính nhưng ko lợi dụng ai, toàn bị xh đè trong đời.

Ko hiểu thì cho bài m ds đen. Ghét nói 1 câu viết kiểu gì ko hiểu như mấy người khác .
Miệt thị, chọc ngoáy 2 lần thì vô hệ đài ĐờI của m rồi .
Trừ khi li dị rồi thì công cụ kiếm tiền của vợ trốn từ sáng giờ chưa thấy mặt . :) :)
Sau 3 đợt hấy giá bđs lên vuột khả năng đa số và vàng tăng hơn 3 lần nên mua đất lúc 2019,2020 .Mua khi đóng băng khỏi tranh vì m siêu chậm. Choi 1 thời gian ngắn là biết m chết danh việc làm ăn để ngày mai .Thật sự m ko làm ăn dc chỉ có nghiên cứu giá tốt

Tuy đi sau , m dùng tâm lý ,...y như chú rồng khi mua cái đã tăng nhiều rồi .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/2/16
114
176
43
Gì hả trọc phú ? Mấy cmt như vậy là rác forum.
Kêu ko hiểu là chuyện trình độ đọc của ngươi .Nói ba, mẹ, ace còn nói ko nghe thì dẫn ra Obama, Bush, Tbt Trọng,.... vẫn có vô số ng ko hiểu là đủ chưa ?
Kakaka, anh í quái quá thể!

Hạng B2
19/2/20
463
461
63
Bên Tây mấy bữa nay tâm lý các nhà đầu tư khá hưng phấn nhờ vaccine đã được tiêm đại trà và chính phủ các nước G20 đang khuyến khích bơm tiền mạnh, khiến tiền đổ ào ào vô thị trường CK.

Bên ta thì chính phủ có vẻ cũng đang khuyến khích giảm thêm LS để khuyến khích tiền vô khu vực SX. Dù rằng sẽ có biện pháp giám sát và hạn chế tiền đổ vào BĐS, tuy nhiên vì lãi suất huy động hạ quá, mấy trự đã lỡ bán đất bỏ bank thì giờ này có muốn rút tiền ra mua lại đất chắc cũng khó rồi đây.

"Nó" lại sắp lên ?
Nó vẫn đang lên đều mà bác, ở thủ đức city ấy.

Hạng C
7/10/19
543
912
93
38
Bên Tây mấy bữa nay tâm lý các nhà đầu tư khá hưng phấn nhờ vaccine đã được tiêm đại trà và chính phủ các nước G20 đang khuyến khích bơm tiền mạnh, khiến tiền đổ ào ào vô thị trường CK.

Bên ta thì chính phủ có vẻ cũng đang khuyến khích giảm thêm LS để khuyến khích tiền vô khu vực SX. Dù rằng sẽ có biện pháp giám sát và hạn chế tiền đổ vào BĐS, tuy nhiên vì lãi suất huy động hạ quá, mấy trự đã lỡ bán đất bỏ bank thì giờ này có muốn rút tiền ra mua lại đất chắc cũng khó rồi đây.

"Nó" lại sắp lên ?
1 năm có nhiều bạn cũng găm tiền ngân hàng chờ đất quận 2 giảm mạnh như 2010 rồi mua.
Tới thời điểm này thì nó tăng mạnh rồi và cũng khó hạ. 1 năm qua muốn mua cũng khó đâu mấy người bán.
Nên em nghĩ tăng nhiều thì ko đâu, nhưng giảm thì cũng ko có.

Hạng B2
29/12/20
126
372
63
28
Game gần 367 ngày 5-6h sáng mà chịu ko nổi sự vô lý của bác này : lương tăng 10 lần
Lập trình có thể buôn bán dở , bị ng ta luộc nhưng rất thông minh
Nghề top chất xám như nhà khoa học là gần như ko lợi dụng, ăn chặn, móc, chạy ,....như nhiều nghề khác
Bác này làm người ta cười lập trình phán bậy mà
Đất khu Nhà m 2008 là 19 , từng có nhiều giá 20 .2020 là chốt 90.Các quận khác y vậy
Cũng hi vọng lương tăng tương tự 6 Phát nói.
Lương kế toán cùng vị trí 2008-2020 còn tăng ít thảm thương
Công nhân cũng thê thảm
GDP / ng ở Tphcm là đã dc quốc tế xác nhận là biết dc mức tăng của toàn Tphcm .Thua xa 5 lần của giá bđs.
Có vẻ giá thuê trọ là na ná nếu lười gg .3/ 1,5 = 2 lần
M ko làm cò dc vì sĩ diện. Dc nè , Sacom định giá 17,x tỷ . Bán = giá Bank nha .Mua dc cám ơn m trong bụng là dc
Em thì méo có sĩ diện, em là cò đây :v. Vô đây đọc đúng là mở mang kiến thức như đọc sách 10 năm.
Ai có 17,x tỷ thì mua mảnh 16 tỷ của bác em ở Bảo Lộc ngon hơn ấy(bác đi Úc nên cần bán) , gần 2 mẫu cạnh quốc lộ 20, khu dân cư đông đúc cách trung tâm 5km, mặt tiền đừơng nhựa. Giá xung quanh 1,2-1,4tỷ/ xào, đất bác em tính ra chỉ 800tr/xào, khổ nỗi ít ai dám đổ nhiều tiền như vậy vào Bảo Lộc nên mãi chưa bán được.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Tập Lái
2/2/21
25
12
3
35
Hiện tượng bong bóng hay không vẫn còn là câu hỏi còn bỏ ngỏ,thị trường BĐS cả nước và TP. HCM trong năm 2021 có thể vẫn tiếp tục phục hồi, tăng trưởng trở lại, chưa có tình trạng "đóng băng" hay "bong bóng", thiết nghĩ do sức mua và tổng cầu nhà ở có khả năng thanh toán cao. Phân khúc nhà ở có giá vừa túi tiền sẽ giữ vai trò chủ đạo của thị trường. Sau đợt dịch Ncovy như thế này, thị trường sẽ tiếp tục phục hồi, các bác đừng có lo nghĩ nhiều quá

Hạng B2
29/12/20
126
372
63
28
Cha mẹ, con còn ko hiểu nhau ở phần lớn các việc
Đa phần mấy người không, ít đọc sách ko hiểu cmt của m. Họ thường kiếm tiền khôn ,chơi trên rồi mà còn hiểu nữa thì...
Ng đọc sách thường ko lấn người, giữ đạo đức.... như chú rồng dạy con ko nói dối dù bị bao ng cười .Gien xấu thì cũng giảm, giữ mình dc.
em đọc 3 lần thì cũng đã hiểu, công nhận OS nhiều người tài, đâu đâu cũng thấy

Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
Không nổ được vì những đến ông này còn ôm bđs ( dù bđs ko phải là phương tiện ông làm giàu nhưng nó là tư liệu chính để sản xuất ) kkk

• Like
Hạng B2
19/12/16
343
8.913
108
BĐS Vịt mà nổ thì ngân sách tèo à... chú phỉnh đang tích cực biến quận và thị trấn lên thành phố... các thành phố liên kế nhau mọc lên như nấm ở bình dương là ví dụ... chắc chỉ vài năm nữa không còn ranh giới giữa BD và Thành Hồ nữa rồi...

• Like