Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
BĐS đang có dấu hiệu chững lại và đây là cơ hội của những nhà đầu tư cá mập.
Những anh yếu yếu sẽ phải chùng tay khi xuống tiền, khiến giá đất bớt sốt.
Giờ là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư gom đất.

Hạng B2
24/2/18
216
2.570
98
45
BĐS đang có dấu hiệu chững lại và đây là cơ hội của những nhà đầu tư cá mập.
Những anh yếu yếu sẽ phải chùng tay khi xuống tiền, khiến giá đất bớt sốt.
Giờ là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư gom đất.
mới hôm qua thấy 5 6 anh chủ sàn môi giới bất động sản ngồi họp trong quán cafe,mấy anh nói tuyển khoảng 100 nhân viên,mà sợ ko đủ tiền trả lương cơ bản cho nhân viên kìa

Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
mới hôm qua thấy 5 6 anh chủ sàn môi giới bất động sản ngồi họp trong quán cafe,mấy anh nói tuyển khoảng 100 nhân viên,mà sợ ko đủ tiền trả lương cơ bản cho nhân viên kìa
Đây cũng là thời điểm cò vạt rụng cánh.
Giờ mấy anh cò còn chưa nỗi thân mình, tiền đâu nuôi nhân viên.
Chơn Thành vẫn tấp nập nhưng người ta lên đây để giải quyết những giao dịch cũ.
Giao dịch mới thấy giảm hẵn

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
9/9/19
88
13
8
:)), rồi xem bỏng rát hay tháo chạy :) (mấy khu lùa gà hoang vu)
e chả biết có tháo chạy hay không , chứ thấy đất vẫn lên, bác có thể tự mình xuống ngồi ngó. dịch mà các bác đi xe hơi săn đất ầm ầm. vẫn công chứng mệt. Nhiều khi ngồi tự nghĩ theo suy đoán của mình thì không thấy thực tế được đâu bác. Trừ khi: các bác đâm theo thông tin ảo kiểu sân bay thì ko ai cứu được.

• Like
Reactions: SunaSuni
Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
e chả biết có tháo chạy hay không , chứ thấy đất vẫn lên, bác có thể tự mình xuống ngồi ngó. dịch mà các bác đi xe hơi săn đất ầm ầm. vẫn công chứng mệt. Nhiều khi ngồi tự nghĩ theo suy đoán của mình thì không thấy thực tế được đâu bác. Trừ khi: các bác đâm theo thông tin ảo kiểu sân bay thì ko ai cứu được.
Thôi anh.
Xe hơi ầm ầm cũng toàn cò với vạc
Công chứng đông nghẹt cũng toàn những giao dịch cũ.
Giao dịch mới chững lại trông thấy, đặc biệt là thời gian dịch quay lại.
Giá đất thì cả tháng nay không tăng, và đã có dấu hiệu tháo hàng của các nhà đầu tư, lướt sóng.

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Thôi anh.
Xe hơi ầm ầm cũng toàn cò với vạc
Công chứng đông nghẹt cũng toàn những giao dịch cũ.
Giao dịch mới chững lại trông thấy, đặc biệt là thời gian dịch quay lại.
Giá đất thì cả tháng nay không tăng, và đã có dấu hiệu tháo hàng của các nhà đầu tư, lướt sóng.

chuẩn
Chủ yếu cò vạc đi cho xôm tụ thôi, bây giờ đạp hàng tranh nhau ra, rớt 1-2 giá là bt thôi bác

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Peak season thang 12 năm nay chắc sẽ nhộn nhịp bất ngờ. Truoc mắt là tháng mưa tới đất sẽ mềm hơn.

• Like
Reactions: biglazycat