Hạng B1
9/9/19
88
13
8
mới hôm qua thấy 5 6 anh chủ sàn môi giới bất động sản ngồi họp trong quán cafe,mấy anh nói tuyển khoảng 100 nhân viên,mà sợ ko đủ tiền trả lương cơ bản cho nhân viên kìa
tuyển nhân viên, có người bán được, có người không. bài toán cho người quản trị nhức đầu , còn mấy ảnh mở sàn, ko phải ai vốn cũng đủ mạnh để nuôi lính năm rộng tháng dài bác ơi .

Hạng B2
24/2/18
216
2.571
98
45
Mình chưa bao giờ dự báo sai về thị trường BĐS. Đây là dự báo của mình, chia sẻ cùng bạn:

Về tổng quan, thị trường BĐS rất có khả năng sẽ tăng giá trong dài hạn. Nếu tình hình dịch bệnh được cải thiện nhanh hơn dự báo, sự tăng giá có thể diễn ra sớm hơn, trong trung hạn, thậm chí ngắn hạn.
Tuy nhiên không loại trừ khả năng giảm giá do những biến động khó lường của biến thể virus.

Bạn cứ nghiên cứu nhé! :D
Anh nghiên cứu coi tiền đâu mua nhà , tiền đâu ra trả lãi ngân hàng hàng tháng, anh làm cái nghiên cứu cho anh em học hỏi đê

• Like
Reactions: Ninh Long
Hạng B2
1/4/19
202
6.596
101
46
Mình chưa bao giờ dự báo sai về thị trường BĐS. Đây là dự báo của mình, chia sẻ cùng bạn:

Về tổng quan, thị trường BĐS rất có khả năng sẽ tăng giá trong dài hạn. Nếu tình hình dịch bệnh được cải thiện nhanh hơn dự báo, sự tăng giá có thể diễn ra sớm hơn, trong trung hạn, thậm chí ngắn hạn.
Tuy nhiên không loại trừ khả năng giảm giá do những biến động khó lường của biến thể virus.

Yes yes, quá chuẩn kkk. Cám ơn bác.
Bác nói dễ hiểu hơn bác kia nhiều.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
28/4/14
328
1.927
93
Cô Vít chỉ nhất thời
Tiền lời là mãi mãi.
:D

Làm gì có ai lại vì cái "Nhất thời" hy sinh cái "Mãi mãi" để mà chịu lỗ. Sau cơn mưa trời lại sáng, phải không mấy anh sắp còm bên dưới?

Hạng B2
8/8/19
100
360
63
39
Mùa này khách không có tiền thuê và mua căn hộ, thị trường căn hộ ảnh hưởng nhiều lắm, laii còn đóng phí hàng tháng, chắc sẽ bán tháo căn hộ thôi
Ẹc, vậy mà thằng chủ căn hộ em thuê, mới tháng trước đòi bán 1.7 tỷ, tháng này đòi 1.8 tỷ mới bán nè. Nó bảo là giờ giá căn hộ lên cao. Em tính nói nó sao mài không tăng lên 2 tỷ luôn đi.

Hạng C
5/3/14
881
1.934
118

Và chốt câu nếu đủ tiền, giá hợp lý khi nhìn xung quanh, múc ( vì dài hạn kiểu gì chả tăng) ;)

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Ai muốn mua đất đai gì thì cứ chờ đợi kìa...

Hạng D
23/6/13
1.908
4.913
113
Ai muốn mua đất đai gì thì cứ chờ đợi kìa...
Ở đâu k biết chứ trong sg nó cứ tăng nhẹ thì đều đều 10% 20% 1 năm .. bất kể dịch hay k , nghĩ mà tủi thân quá :(