Tập Lái
20/12/08
36
0
0
43
thanks pác pqm7777. Thiệt là ngại với pác Hải và pac Quynh qua,mới nghịch tí xíu mà đã cực như thế hjhj.chúc cả nhà cùng phát triển.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Hình các Bác chụp quá đẹp. Quá ư là tình và chi tiết luôn:D
Em về đến nhà là nằm luôn đến 6h mới dậy.

pqm7777 nói:
Cùng chào đón 1 thành viên mới của TFC - bác XitrumXuân
Bên cạnh con xe xinh đẹp, xì tin & ... em trai :D
(nhiều bác nói nhỏ với em, giá mà bác í giới thiệu đây là em trai của mình sớm hơn 1 chút
)
Cái này các Bác không hỏi em vì em được vinh dự đón tiếp bác xitrumXuân và em trai ngay từ khi chưa có ai đến

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Được ăn được nói được gói (quà) mang về là tất cả những gì mà em cảm nhận qua buổi off vừa rồi .
Nhưng vì ít uống được bia nên rãnh quá em hay nghĩ lung tung chút :D , có vài ý cò mong các bác trong ban tổ chức xét duyệt .

Thay vì cứ nhậu chay , thỉnh thoảng mình có thể mời thêm 1 số anh em bên các chi hội khác có các mẫu xe mới chịu mang xe đến để ae bên hội To có điều kiện mở mang thêm kiến thức . Chuyện này rất là hay ,mà cuộc off thêm phong phú .

Tất nhiên là ở thời điểm "bia nhiều hơn máu" thì việc cho cầm lái thì khg nên lắm , nhất là chiếc xe mới cứng của người ta . Nhưng có thể cảm nhận nội thất , âm thanh , tiếng máy của 1 chiếc xe mới .
Sắp tới đây , sau 1/7 , chỉ cần 1 lon bia cũng khg được phép ngồi sau tay lái . Chắc là ban tổ chức cũng phải mệt đầu chuyện này :D

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
incotech nói:
4 số 7: lần 8/3 này có mặt em đó, nhớ chiến nha.
bác ní sị: lần này ghia nha, nhớ 5l bàu đá Tết mang vô chưa, hi hi.

hehehe, chào bác nhé, lâu quá hông gặp. Rụ bàu đá lúc nào em cũng có trữ ở nhà cả bác ạ. Bữa đó tính mang theo 5l nhưng sợ chiến hổng nổi nên thui. Bữa tới này chắc chắn 5l nhé.
pqm7777 nói:
Ủa bác nisibili đợt này chuẩn bị những 2 quyền trợ giúp để đưa về nhà an toàn là bác songnguyen & bác SUV7seats. Thế mà sau trận Xích Bích trưa qua bác í lại đưa "quyền trợ giúp" về nhà an toàn luôn ah, ghê thật
Trận Xích Bích này em đánh 2 tăng tại Tân Cảng, sau đó em đưa bác songnguyen dìa, tự nhiên hứng quá ghé qua SUV7seats, 03 anh em quất thêm tăng nữa. Zậy mà bác SUV còn tính 01 tăng cuối ... nữa, nhưng thui thui ... dìa ngủ... hehehe:D:D

Hạng C
22/8/08
668
26.959
93
43
TP.HCM
Hi các bác, hôm đó off dzui thiệt. Hôm đó em đi trễ, gặp cô bạn cứ hối về hoài, chẳng giao lưu được với các bác gì cả, các bác thứ lỗi cho em nhé. Mà gấp về quá, làm em để quên 2 món quà của hội luôn. Tiếc ghê, hổng biết mình được quà gì nữa. Hu hu hu.
Hẹn các bác trong dịp 8/3 nhé, hổng biết hôm đó mình có quà đặc biệt hôn nữa ta. hehehe