Hạng B2
10/7/11
221
75
28
48
Re:hot hot Renault Duster đã về tới Phú Mỹ Hưng.

xe đẹp giá cũng mềm nữa

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

Bác Sogea ơi, bác cho e xim sdt hay mail gì cũng được, để e đk cho bác luôn, gọi là có tì quà để kỉ niệm bác đến thăm đó mà,hehe

Sang tuần ghé qua PMH ngó thử quá... e chờ đợi e này lâu rồi
[/quote]

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

giá con này thì do dân tình thế thái quyết định, mấy bác cứ qua thử xe rồi cho cái giá đề xuất, nhưng theo em thì nó cũng giá tầm Escape thôi
dungtranchi nói:
xe đẹp giá cũng mềm nữa

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11

xe đẹp quá không biết bao nhiều xiền hả bác ?

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

tuyen.nissan1 nói:
Bác Sogea ơi, bác cho e xim sdt hay mail gì cũng được, để e đk cho bác luôn, gọi là có tì quà để kỉ niệm bác đến thăm đó mà,hehe

Sang tuần ghé qua PMH ngó thử quá... e chờ đợi e này lâu rồi
[/quote]
Bác Tuyen ơi, Mr. Nguyên hay Mr.Samy đều có số dt của em hết. Tuần tới gặp bác nhé.

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

xe này về cho các bác chạy thử rồi định giá luôn, chứ chưa có gia cụ thể bác ạ, mời bác cuối tuần này sắp xếp ghé sr bên em để cảm nhận em nó nhé bác.
SANG DANG nói:
xe đẹp quá không biết bao nhiều xiền hả bác ?

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

Vậy bác Sogea là ngươì quen bên em rồi, em cũng mới vào nên không biết, vậy bữa nào bác qua thì phải nhờ bác chỉ giáo thêm rồi, chờ bác đấy.

Hạng C
26/5/12
547
2
18

bác chú nói vậy đâu được, giá về VN chỉ khoảng 2,5 lần giá ở bển thôi chứ, phải rẻ hơn escape nhé
mà bác cho địa chỉ coi xe luôn đi
Lambo gầm cao nói:
Giá em này bên châu Âu bản mắc nhứt 1.6 xăng 105hp 4x4 giá khoảng gần 15000 euro, bản rẻ nhứt 4x2 cùng máy chỉ chưa tới 10 000 euro. Các bác sale mần răng thì mần, giá đừng quá nửa tỷ là đẹp hehehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/12
264
59
28

Bác sắp xếp được thì mời bác tới số 2 Nguyễn Khắc Viện, quân 7 ạ, nó nằm đằng sau Cresent Mall nha bác, lúc nào lên được thì gọi e, mà chắc cũng phải 2,3 ngày nữa mới lăn bánh được, xe đang đắp mên chờ đk bác ạ
citta nói:
bác chú nói vậy đâu được, giá về VN chỉ khoảng 2,5 lần giá ở bển thôi chứ, phải rẻ hơn escape nhé
mà bác cho địa chỉ coi xe luôn đi
Lambo gầm cao nói:
Giá em này bên châu Âu bản mắc nhứt 1.6 xăng 105hp 4x4 giá khoảng gần 15000 euro, bản rẻ nhứt 4x2 cùng máy chỉ chưa tới 10 000 euro. Các bác sale mần răng thì mần, giá đừng quá nửa tỷ là đẹp hehehe

Tập Lái
12/4/12
21
1
3

Ko biết xe này kích thước như thế nào, nhìn hình thì thấy em nó nhỏ có cảm giác hơi chật