Hạng B2
23/3/12
264
59
28
Re:hot hot Renault Duster đã về tới Phú Mỹ Hưng.

2 ngày cuối tuần này bên em tổ chức cho khách hàng lái thử Koleos và Latitude, bác nào sắp xếp được thì alo để em nhé, còn chiếc Duster thì do ngoài Hà Nội đang kẹt moto show nên giấy tờ chưa xong ạ, cũng mong mau chóng để các bác cảm nhận em nó thế nào lắm chứ, các bác thông cảm cho em nha.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

E qua thử xe Latitude nha bác tuyen. Nhưng giờ cuối tuần em chưa biết rảnh lúc nào vì vợ con nó nheo nhóc quá

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

sogea nói:
E qua thử xe Latitude nha bác tuyen. Nhưng giờ cuối tuần em chưa biết rảnh lúc nào vì vợ con nó nheo nhóc quá
Hôm qua đi đóng trước bạ xong định đi lấy biển số mà trời mưa quá nên sáng nay mới đi lấy, chiều nay là có em nó test drive rồi đó bác, bác cứ sắp xếp đi nhé, ngày nào qua được thì báo với em trước, để em báo cáo báo mèo với bên trên cho vui nhà vui cửa bác ạ, hân hoan hân hoan

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

Mời các bác ngày mai lên thử con Latitude bên em nhé, xe sang nhất của Renault tại VN hiện nay đấy các bác.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38

tuyen.nissan1 nói:
Mời các bác ngày mai lên thử con Latitude bên em nhé, xe sang nhất của Renault tại VN hiện nay đấy các bác.
Sáng sớm mai em sẽ cố gắng qua thử Latitude, bác tuyen cho em 1 suất nhé. Cám ơn bác

Hạng C
26/5/12
547
2
18

Duster sao rồi bro

Hạng B2
23/3/12
264
59
28

citta nói:
Duster sao rồi bro
Xe thì đang trơ gan cùng tuế nguyệt cả mấy tuần rồi đấy bác, mỗi tội vẫn chưa được lăn bánh bác ạ, bác citta ơi, bác cho em xin ít thông tin, để có gì cần em liên lạc với bác ngay được không ạ.