Cảnh Báo 2b lái lụa...

Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
thồn lằng, mã cha mày, chết cmm đi :p:p:p:p
PS: các bác cho em hỏi: nếu bác FT lên xe đi luôn để đó nằm đó có bị gì ko? vì nó chẳng sao hết, nằm ăn vạ thôi

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
13/11/15
1.651
3.708
113
thồn lằng, mã cha mày, chết cmm đi :p:p:p:p
PS: các bác cho em hỏi: nếu bác FT lên xe đi luôn để đó nằm đó có bị gì ko? vì nó chẳng sao hết, nằm ăn vạ thôi
Nó có chết hay sống thì cũng cần
1- cấp cứu người bị nạn
2. Báo C. a, Bảo hiểm
3. Giữ nguyên hiện trường.
Bác bỏ chạy là bác từ chỗ đúng bác sẽ trở thành sai.
Mình gởi clip này cho thằng bạn làm C. A hỏi nó xe 4 bánh trong trường hợp này thì thế nào .Nó nói 4 bánh tốn khoảng 5T , 2 bánh tốn 1T. Mình hỏi tiếp ,Vậy 6T đó mày kiếm được bao nhiêu nó nói tao đang họp , Chưa thể trả lời mày được

• Like
Reactions: Linh74 and nta139
Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
Nó có chết hay sống thì cũng cần
1- cấp cứu người bị nạn
2. Báo C. a, Bảo hiểm
3. Giữ nguyên hiện trường.
Bác bỏ chạy là bác từ chỗ đúng bác sẽ trở thành sai.
Mình gởi clip này cho thằng bạn làm C. A hỏi nó xe 4 bánh trong trường hợp này thì thế nào .Nó nói 4 bánh tốn khoảng 5T , 2 bánh tốn 1T. Mình hỏi tiếp ,Vậy 6T đó mày kiếm được bao nhiêu nó nói tao đang họp , Chưa thể trả lời mày được
bác 4B tốn 5T tiền gì vậy bác ? Đang yên đang lành, đứng chờ đèn đỏ bị thằng ôn dịch tông banh xe rồi tốn tiền nữa ah, cuối cùng 6T đó C.A hôi của một ít hả bác. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Vậy lúc lúc đó xem xét hòa giải tại chỗ rồi tự đem xe đi sửa còn hơn chờ C.A đến vòi tiền ức chế thêm.

1/10/16
772
8.867
93
bác 4B tốn 5T tiền gì vậy bác ? Đang yên đang lành, đứng chờ đèn đỏ bị thằng ôn dịch tông banh xe rồi tốn tiền nữa ah, cuối cùng 6T đó C.A hôi của một ít hả bác. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Vậy lúc lúc đó xem xét hòa giải tại chỗ rồi tự đem xe đi sửa còn hơn chờ C.A đến vòi tiền ức chế thêm.
Tiền cúng xây biệt phủ, chắc vậy

Hạng F
16/7/15
6.298
25.187
113
nó ngồi dậy thì mạnh ai nấy đi thôi anh;
bác FT tốn thời gian đi bh;
(hôm sau em đi, trên đường không có vạch)

• Like
Reactions: bokujun and TripleA