Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Mới xem lại, The Sun 1400 can, Scenic 1200 căn thì cũng tương đương về số lượng căn :)

Hạng B2
15/5/17
230
642
98
43
Em thật. Từ đầu năm tới giờ mấy căn bán rồi anh, chính chủ nhà gửi em hàng 4 căn 2-3PN cắt lỗ 500tr-1tỷ. :D Em cạch mặt batdongsan.com.vn lâu lắm dồi :)

Anh gửi mình căn Sài Gòn Pearl cắt lỗ 1 tỷ xem thử. Hay anh báo luôn giá thế nào là cắt lỗ 1 tỷ cho bà con biết mà lụm

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Anh gửi mình căn Sài Gòn Pearl cắt lỗ 1 tỷ xem thử. Hay anh báo luôn giá thế nào là cắt lỗ 1 tỷ cho bà con biết mà lụm
Tính theo giá tiền đô nha bác! Chị chủ nhà cho thuê vừa hết hđ nên muốn bán đứt luôn, đã gửi hàng cho em hồi đầu năm nhưng ko có khách bên này nên ko làm. Em hỏi chị ấy báo hàng anh rồi anh sẽ mua chứ?

Hạng B2
15/5/17
230
642
98
43
Tính theo giá tiền đô nha bác! Chị chủ nhà cho thuê vừa hết hđ nên muốn bán đứt luôn, đã gửi hàng cho em hồi đầu năm nhưng ko có khách bên này nên ko làm. Em hỏi chị ấy báo hàng anh rồi anh sẽ mua chứ?
Đệt. SGP mở bán từ hồi 2008, là khi 1 Obama có 16.5K VND. Giờ 1 đô cũng tròm trèm 23K. Vậy mà cũng mở miệng nói lỗ 1 tỷ được hả? Sao không đổi thử ra giá vàng, kim cương, gạo, hồ tiêu, cao su luôn cho nó chắc?

Bảo bà chủ muốn bán giá USD cũng được. Nhưng trừ tiền thuê nhà bả nhận được trong 9 năm cho mình thì mình mua.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Đệt. SGP mở bán từ hồi 2008, là khi 1 Obama có 16.5K VND. Giờ 1 đô cũng tròm trèm 23K. Vậy mà cũng mở miệng nói lỗ 1 tỷ được hả? Sao không đổi thử ra giá vàng, kim cương, gạo, hồ tiêu, cao su luôn cho nó chắc?
Bảo bà chủ muốn bán giá USD cũng được. Nhưng trừ tiền thuê nhà bả nhận được trong 9 năm cho mình thì mình mua.
Toà Saphire 2, căn này view sông bàn giao khi nào bác? :) ah em vừa coi lại đoạn mail của em và chị ấy. Hồi trước SGP bán bằng đô nhưng thanh toán bằng VNĐ. Giờ bán giá VNĐ nha. Lỗ 700 chai so với giá VNĐ mua hồi lúc trước nha bác mua ko? :)

Hạng B2
15/5/17
230
642
98
43
Toà Saphire 2, căn này view sông bàn giao khi nào bác? :) ah em vừa coi lại đoạn mail của em và chị ấy. Hồi trước SGP bán bằng đô nhưng thanh toán bằng VNĐ. Giờ bán giá VNĐ nha. Lỗ 700 chai so với giá VNĐ mua hồi lúc trước nha bác mua ko? :)

Túm lại là bán bao nhiêu VND anh cứ nói ra? Được cái giá bả mua và TRẢ bằng tiền VND nữa càng tốt.
Còn đòi bán theo USD thì như mình nói mình có thể mua lại đúng giá USD. Nhưng bả phải trừ số tiền bả cho thuê ra. Bả đi chợ mua cafe, rau muống, thịt, cá bằng tiền VND mà sao tính bán nhà bằng USD vậy?

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Có hàng thơm thì cứ đưa lên, trên đây toàn đại gia, thấy được thì người ta mua thôi. Đâu phải 9x ko có tiền đâu mà bác lo
Oke mấy bác, sáng mai em mail lại chị ấy hỏi lại coi bán chưa đã vì lâu rồi ko nói chuyện. Chị đó đang trong giờ làm vì là bác sĩ ở Mẽo. Từ hồi e vô làm tới giờ cũng đầy căn sgp thở oxy ra hàng giá rẻ bèo. :) mai/mốt e lập topic cho mấy bác vô ôm ở cho sướng :D