Hạng B1
12/11/08
56
0
6
Kon Tum
Re:3 NGÀY, 2 ĐÊM HÀNH XÁC TẠI DI LINH - PHAN THIẾT!

Post hình nhanh mấy bác ơi. Nóng lắm rồi :)

Hạng B2
4/10/10
152
52
0

Mừng anh em về đến nhà an toàn.
Đang chờ xem hình chuyến đi đầy mạo hiểm

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113

Haizz, bận viêc phút chót đi hổng được ..........rồi thấy các bác bị "hành xác" đã bứt rứt lắm rồi. Bây giờ lại bị hành thêm phần chờ đợi nữa. Mau lên thôi post hình gấp đi các bác !!!!!!

Toàn chuyên gia hình ảnh, Rocket, bannang .........và cả bác lơ nữa, chậm chạp quá

Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua

hôm qua em có gặp đoàn mấy bác đoạn Phan Thiết(lúc đó mưa lớn lắm). hình như đang đậu trong gara ven quốc lộ 1. định ghé chào hỏi mà em đang gấp đi Nha Trang nên ko tay bắt mặt mừng được. chúc các bác trở về từ hành trình an toàn.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

Chuẩn bị có hình:D
Như thường lệ, trưa thứ 6, đón em tại Cầu vượt Bình Phước, VA lừng lẫy tự tin xuất phát khi mới nằm viện tại Gara của Máy dầu...Vừa chạy vài km, ngang đoạn Linh Xuân, đang xuống dốc, VA bổng khuỵ xuống, bên tài nghiêng hẳn xuống cạ đường nhưạ rít lên tiếng kêu đinh tai, nhìn tới trước thấy nguyên cái bánh xe vút lao lên đầu xe, va vào dãi phân cách và tiếp tục nhảy nhót trên mặt đường nhựa và lăn nhanh xuống dốc cầu với tốc độ rất nhanh...Em quá hoảng, F1Racer bình tĩnh điều khiển VA dừng lại an toàn...Nhờ hiểu rõ VA nên VA ngoan ngoãn dừng lại làm nguyên đoàn xe đang đổ dốc phía sau thất kinh, mặt xanh méc, thắng cắm đầu...​
Do đang xuống dốc nên cái bánh xe VA văng ra và lăn rất nhanh với tốc độ khoảng 30km/h, trước tình huống đó, sau vài phút hoàn hồn, em mới bắt đầu rượt theo cái bánh xe nhưng không kịp, nó mất hút trước làn xe đang nườm nượp đổ dốc...chạy theo khảong 3km vẫn chẳng thấy bánh xe đâu cả, hỏi mấy chị bán nước ven đường thì nhận câu trả lời: " Có 2 thằng đi xe máy chạy theo, nhảy xuống ôm cái bánh xe và lên xe chạy mất rồi":mad::mad::mad:. Tình huống này em chưa kịp chụp hình cái bánh xe đang lăn vì quá hoảng và.... bận rượt theo nó...:(:(:(
VA có sẳn quả đội lip mà F1Racer éo biết xài:mad::mad::mad:, mò mẫm gần 30 phút mới dùng được:D:D:DĐành phải lấy bánh xe cua thay vào...Sau đó kiểm tra tất cả các bánh xe còn lại....Má ơi!!!
Tất cả chỉ ở trong tình trang mới gá ốc bánh xe chứ chưa siết chặt
, lại thêm 1 phen thất kinh...
Dĩa thắng kéo xuống đường mòn gần 2cm
EM THỀ, TỪ ĐÂY VỀ SAU KHÔNG NGỒI VA LẦN NÀO NỮA

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113

Rocket1349 nói:
EM THỀ, TỪ ĐÂY VỀ SAU KHÔNG NGỒI VA LẦN NÀO NỮA
Câu này nghe quen quen :D

Hạng C
11/3/11
951
456
63

nghe tường thuật, các bác bị dính trong rừng hơn 1 ngày
thấy quá khủng khiếp
hy vọng các bác post hình nhanh
cho anh em bóng bàn chút

Tập Lái
9/4/07
4
0
1

Rocket1349 nói:
Em mở thớt này để post hình ảnh chuyến hành xác tại <span style=""color: #ff0000;"">Di Linh - Phan Thiết 29-->31/8 </span>vừa qua...
Các bác giỏi thiệt, đi được trong tương lai cơ ạ?

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40

Khỏi post hình em cũng có thể tưởng tượng được :D