Tập Lái
16/12/20
20
4
3
33
tui bắt đầu thấy mệt với tần suất bài đăng quẳng kéo của Suzuki, trong khi dịch vụ thì vẫn...tệ
Có hãng xe nào dịch vụ tốt hoàn toàn đảm bảo về sự hài lòng của khách 100% k bác

• Like
Reactions: Thinh huynh
Tập Lái
16/12/20
20
4
3
33
XL7 đã bán hàng triệu chiếc ở khắp các nước rồi, có báo cáo nào về việc động cơ bị hỏng do lỗi chảy dầu đâu.
Các thánh chỉ phán theo phong trào thôi, có thì ngta cũng phản ánh lên rồi.
Con người còn không hoàn hảo nói gì xe.

• Like
Reactions: Thinh huynh
Hạng D
24/4/17
1.889
1.515
138
34
Các thánh chỉ phán theo phong trào thôi, có thì ngta cũng phản ánh lên rồi.
Con người còn không hoàn hảo nói gì xe.
Thánh mới lái đang ở đâuuuu...
Có lái xl7 chưa...
Đây đang đi toy cross.... nhận xét đc kozzz...
Xe lỗi mà cứ nói ko...
Xpander và innova ở vnam bán gấp bn lần

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
tui bắt đầu thấy mệt với tần suất bài đăng quẳng kéo của Suzuki, trong khi dịch vụ thì vẫn...tệ
Bác đã trực tiếp trải nghiệm chưa hay nghe đồn? Có thể chất lượng dịch vụ hậu mãi chưa đồng đều nhưng dạo này đang tốt hơn rồi. Nhiều đại lý rất ok.

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Bác đã trực tiếp trải nghiệm chưa hay nghe đồn? Có thể chất lượng dịch vụ hậu mãi chưa đồng đều nhưng dạo này đang tốt hơn rồi. Nhiều đại lý rất ok.
Dạ thưa gấu em đang chạy swift ạ. Và mỗi lần đi bh bảo dưỡng Su chỉ muốn chủi thề.
Mấy bác sales hay marketing của Su cũng không nên vô mấy bài này bợ đâu. Càng mất cảm tình thêm thôi

22/12/20
3
0
1
34
Dạ thưa gấu em đang chạy swift ạ. Và mỗi lần đi bh bảo dưỡng Su chỉ muốn chủi thề.
Mấy bác sales hay marketing của Su cũng không nên vô mấy bài này bợ đâu. Càng mất cảm tình thêm thôi
Bác bảo dưỡng ở đại lý nào? gặp vấn đề gì?