Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
có tiền thì Nassim nhắc đến làm gì, có tiền thì mua Ba Son luôn cho gần, hoặc Serenity Q3 luôn chứ so sánh làm gì, đang nói chuyện nhu cầu và tài chính mỗi người,
Nếu bác làm bên q7 ở bên Thảo Điền có chiệu k ?

nghĩ sao mua bason chời, bason có khác j tancang, dc mỗi vật liệu cao cấp hơn thôi.
layout tởm lợm, góc chết góc bí tùm lum, vô cái phòng rác thôi tôi đã chê ko còn j....thím nên xem qa thiết kế của nassim, Q2 thảo điền, Gateway thảo điền, The ascent thảo điền, nó rất khoa học và thực tế, để có thể mường tượng về chuẩn cao cấp

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
nghĩ sao mua bason chời, bason có khác j tancang, dc mỗi vật liệu cao cấp hơn thôi.
layout tởm lợm, góc chết góc bí tùm lum, vô cái phòng rác thôi tôi đã chê ko còn j....thím nên xem qa thiết kế của nassim, Q2 thảo điền, Gateway thảo điền, The ascent thảo điền, nó rất khoa học và thực tế, để có thể mường tượng về chuẩn cao cấp
Bác lại lạc đề rồi, em có bàn thiết kế hay gì gì đâu, đang nc về vị trí và tài chính
cảm ơn bác đã hướng dẫn nhưng em là sale chuyên q2 em đã từng bán tất cả các dự án bác liệt kê, em thừa biết nhé. em cập nhật tình hình Thảo Điền sáng nay cho các bác nè. sáng nay ai đi làm từ Thảo Điền tự hiểu nhé

Hạng B1
30/6/16
61
52
18
vista verde bạn tôi bán huề vốn, lỗ phí sang tên công chứng này nọ mà chả ma nào mua, thím nào cần inbox tôi cho contact
bác quăng e xin cái sdt của chủ nhà nhé. E tham khảo xem hợp lí ko? thanks bác nhiều!

Tập Lái
7/6/18
6
4
3
34
Thị trường chung cư sắp bàn giao tại Quận 2 ( trục Mai Chí Thọ) có 3 cái tên nổi trội trong phân khú 2pn - 3 tỷ, các bác có kinh nghiệm thị trường vào thảo luận chia sẻ kinh nghiệm cho các bác đang có ý định mua nhé !
Xét về vị trí đi từ Q1: The Sun > Centana > Palm
Xét về CĐT: Palm > The Sun > Centana
Xét về giá: The Sun > Palm > Centana
Xét về thời gian bàn giao: Centana - The Sun > Palm
...
e không biết mua chưa nhưng e vote cho Palm

• Like
Reactions: Trẩu_Tre
Hạng B2
5/4/16
110
328
63
44
Sau khi đọc thớt từ đầu đến cuối và coi clip của bác @Trẩu_Tre em nhận ra là Sài Gòn chỉ có Thảo Điền là đáng sống, tất những chỗ khác vứt ;)

• Like
Reactions: Trẩu_Tre
Hạng B2
30/6/16
114
149
33
Em thêm quan điểm cho bác dễ suy xét: dv e khi mua để ở thì quan trọng nhất là môi trường sống, là không gian cây cối rộng rãi kk trong lành để hít thở thư giản, con cái có chỗ chơi. Cc đáp ứng dc dk đó ở sg k nhiều. Cứ thích sống chen chúc làm gì nhỉ.

Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
Sau khi đọc thớt từ đầu đến cuối và coi clip của bác @Trẩu_Tre em nhận ra là Sài Gòn chỉ có Thảo Điền là đáng sống, tất những chỗ khác vứt ;)

9 xác rồi bạn, thảo điền văn minh hơn cả rồi,
khu căn hộ thì toàn cao cấp, biệt thự thì đầy ra, người tây nhiều nhất việt nam. lại thêm qá gần trung tâm quận 1, di chuyển bằng cầu sài gòn, hoặc hầm thủ thiêm.