MrT confirmed
Tập Lái
4/8/13
22
35
13
TP HCM
Mỗi tuần lại có thêm một niềm vui mới!!!
Sáng ra là dắt em ấy đi khám tổng quát ngay.
320/E90 Tình yêu cháy bỏng

Nào là kiểm tra và thay mới nước làm mát,thay nhớt,lọc nhớt,láng đĩa thay bố thắng ,cân chụm và cũng không quên sắm cho Cô ấy một bộ guốc mới Sport Line 397 Chính hãng 18'' trông em ấy quyến rũ hẳn lên dần thoát cái tên MBBG heheheeeee:);)

Giờ đã về đến nhà,hẹn đến tuần sau sẽ dẫn em ấy đi shop tiếp :( vì một tình yêu cháy bỏng :p:p:p
Tuần sau Cô ấy sẽ ''nong nanh'' hơn ạ!!! các Bác nhớ đón xem và ủng hộ tinh thần cho thèng em có niềm đam mê cháy bỏng này nhé.....;););)

Hạng B2
4/5/17
149
29
38
40
gara nao vay bac?

Sáng ra là dắt em ấy đi khám tổng quát ngay.View attachment 821447
Nào là kiểm tra và thay mới nước làm mát,thay nhớt,lọc nhớt,láng đĩa thay bố thắng ,cân chụm và cũng không quên sắm cho Cô ấy một bộ guốc mới Sport Line 397 Chính hãng 18'' trông em ấy quyến rũ hẳn lên dần thoát cái tên MBBG heheheeeee:);)View attachment 821450
View attachment 821457
Giờ đã về đến nhà,hẹn đến tuần sau sẽ dẫn em ấy đi shop tiếp :( vì một tình yêu cháy bỏng :p:p:p
Tuần sau Cô ấy sẽ ''nong nanh'' hơn ạ!!! các Bác nhớ đón xem và ủng hộ tinh thần cho thèng em có niềm đam mê cháy bỏng này nhé.....;););)

Tập Lái
20/6/17
2
2
3
41
Sáng ra là dắt em ấy đi khám tổng quát ngay.View attachment 821447
Nào là kiểm tra và thay mới nước làm mát,thay nhớt,lọc nhớt,láng đĩa thay bố thắng ,cân chụm và cũng không quên sắm cho Cô ấy một bộ guốc mới Sport Line 397 Chính hãng 18'' trông em ấy quyến rũ hẳn lên dần thoát cái tên MBBG heheheeeee:);)View attachment 821450
View attachment 821457
Em gái nhìn hiền quá bác.. Lên cản M4 cho gấu đê

• Like
Reactions: MrT
MrT confirmed
Tập Lái
4/8/13
22
35
13
TP HCM
Chào một tuần mới là 2 đứa em hẹn hò nhau cùng đi khám sự "Trinh tiết" của em ấy:(

Và kết quả hơn cả sự mong đợi:3ddanhdan:thông số từ máy đọc đã minh chứng cho tình cảm của em dành cho anh là thật chính xác,
Em đã từng trãi qua số 64.000km thật vui :3dhungio2:
(Cảm ơn Bác Vinh pt "325IE46" đã tài trợ đợt khám ấn tượng này)

Vui quá ,thế là em quyết định dẫn em ấy đi shop sắm đồ ngay.ahihihiiiiii:3dtangqua:
Đầu tiên là Bộ lỗ mũi đôi /// M cùng Vô Lăng ///M có lẫy số. Tài trợ và thực hiện bởi: Bác Két tài năng(Tap_laixe):) Cảm ơn anh rất nhiều đã làm cho Cô ấy thật nổi bật ahihihiii....

Tiếp tục chúng em cùng dắt nhau đi spa với Bộ cản trước M4. Tài trợ và thực hiện bởi Bác Bách(yeuxehoi.com.vn)
Trước tiên ướm thử xem ngầu hem......:3dmatkinh:

Bắt tay thực hiện ngay.....Loading 80%.....

Done các Bác ạ ,em nó thật kiêu sa các Bác nhỉ heheeee....:3dngacnhien:

Hẹn hò ngay người anh em đến để cùng chung vui với tụi em:3dgoidien:

Sau một tuần vất vả đi spa em ấy giờ đã nuột nà hơn làm cho tình yêu của bọn em lại càng thêm cháy bỏng.:3ddanhdan:
Về nhà thôi ạ;););)

Dự là tuần sau bọn em lại đi spa vì đồ đặt shop sắp về tới, các Bác nhớ đón xem và ủng hộ đôi tình nhân yêu nhau say đắm này các Bác nhé!!!:3dcuoiyeu::3dhungio:

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bữa gặp xe bác nhìn thật ngầu!
Làm tiếp white led angle eyes, màn hình android, lower xuống chút, đít vịt và có đk thay 4 lốp cho đúng size E90! :D:D

• Like
Reactions: MrT and thienngtk
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Bữa gặp xe bác nhìn thật ngầu!
Làm tiếp white led angle eyes, màn hình android, lower xuống chút, đít vịt và có đk thay 4 lốp cho đúng size E90! :D:D
Bác ấy đang làm y bài vậy đó bác Moon :)
Theo tư vấn của cha nội Ken Khói tào lao hội Cờ Ru :)

• Like
Reactions: MrT