Hạng B2
18/5/16
223
271
63
42
Cụ thớt cứ như vừa chơi cỏ vừa gõ phím và hình như còn đang thả mình trong mấy bộ Fast & Furious thì phải. Ở VN mà đòi vứt đâu xe cũng còn lành lặn thì 1 là xin vô mấy đoàn làm phim, 2 là thuê thêm 1 security theo xe 24/24. Còn kiểu xe tao gầm cao khung rời đây tụi bây cứ thoải mái đi, thì xin đọc thêm về động năng và thế năng của môn vật lý, cứ nhẫm tính tải trọng của 1 con "công" thông thường và vận tốc nó chạy rồi so với trọng lượng con xe trong mơ của thớt rồi tự liệu hậu quả. Chỉ có mấy ông đạo diễn phim mới quyết định số phận con xe của thớt. Với tài chính chạm 4 tỷ, mạnh dạn đề xuất anh thớt mua 1 chiếc buýt của Samco, đảm bảo tiêu chí 1 an toàn là trên hết của thớt, cũng chả ngán bất kỳ con "công" nào, cũng chả thằng nào rảnh đi vặt gương, tháo logo của thớt đâu. Và cũng đảm bảo tiêu chí 2 không phô trương của thớt, chứ mới vô dạo đầu CX5-2019 là thấy sai tiêu chí rồi. P/s: Nha sĩ thì bớt chơi cỏ chơi cần lại với lại ra ngoài hít thở khí trời nhiều vào, thay vì cứ xem phim mãi trong phòng.
Ha Ha!!! Comment của cụ hay vãi!!! Mà chuẩn bài luôn từ nghĩa bóng tới nghĩa đen... Bái phục!!

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Theo yêu cầu bạn. Chắc xc90 là ok nhất.
Volvo vẫn còn nhiều người ko biết thương hiệu .
Bạn yêu cầu an toàn là trên hết. Thì xc90 là phát triểu cho sự an toàn hành khách .
Còn vấn đề trộm ở vn mình thua nhé
( mình từng chạy xe volvo đời cũ 1 thời gian đúng là họ rất chú trọng an toàn )

Hạng B2
20/8/20
373
271
63
29
Sài Gòn
3.0 là bản dầu hay 4runner nhập nẻo 4.0
Dầu 3.0 VX.L giá hiện nay các showroom đang chào bán 3ty8 chưa lăn bánh. Có tính năng crawl control, phuộc hơi phía sau, cam 360,...mà vẫn chưa có TSS. Mua phí tiền, không hiểu sao ToyVN không nhập con 2.8 full như phiên bản bên Úc về bán.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
26/10/20
88
20
8
29
Dầu 3.0 VX.L giá hiện nay các showroom đang chào bán 3ty8 chưa lăn bánh. Có tính năng crawl control, phuộc hơi phía sau, cam 360,...mà vẫn chưa có TSS. Mua phí tiền, không hiểu sao ToyVN không nhập con 2.8 full như phiên bản bên Úc về bán.
Úc nó có mấy con thửa mà cụ 78 v8 g nato chả hạn g 6x6 79 6x6 :) bọn nc ngoài còn lâu mới có

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Một số xe mình có search GG tham khảo:

1- Bán tải Raptor: cái này ko phù hợp với đi hàng ngày lắm. Chỉ phù hợp ở ddierm cao, to, có khung gầm rời.
2- Explorer
3- Volvo XC90: mình nghe nói xe Volvo nổi tiếng an toàn. Search gg thấy có các clip họ thả rơi xe.
4- Audi Q7
5- Bmw X5
6- Volkswagen Tiguan Allspace

e điền thêm mấy xe sợ a gg thiếu:
7- Vĩnh Phát Lux SA 2.0 (President thì cao quá): con này gg sẽ ko thấy vụ nào dồn toa hay tèo tại chỗ cả (mấy vụ liên quan đến an toàn là bài đăng trôi đi nhanh lắm)

• Haha
Reactions: Thanh Van
Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
mấy con bạng đang phân dân mìn thấy ko có con nào có tương nai xáng sủa, mình chĩ có thuể tư dấn 1 con thôi đó nà Vỉnh Phác Pha Điên nhé, chùm của cát lọi chùm

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Mấy cái nhu cầu của bác thì Volvo XC60 là đủ dùng, tầm 2,4 tỷ lăn bánh, còn 1,5 tỷ còn lại bác cho em vay lại em mua chung cũng đc