Thảo Luật Chung 4S LINH ĐÔNG

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/8/13
28
0
0
topic này chạy trước đến khi nào kh nhận được nhà mới hết chạy nhé bác

Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
Ngày 8/9 mở bán 4S2 đợt 3, tại nhà HimLam - Ngô Tất Tố nha các Bác.

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
thienminh87 nói:
25/8 mở bán đợt cuối nha, còn vài chổ cho vài căn đây, Bác nào quan tâm thì cứ call cho em hen. Tiến độ thì khỏi phải bàn hen.
Nếu quan tâm, có thiện chí muốn mua thì cứ call em.
Chứ giờ bảo liên tục rồi, chém gió riết cũng chán lắm. hiiii

Em xin kính thưa các cụ đất xanh - đất đỏ của các bác! Marketing và PR nghe hoành tráng >> công nhận, có điều tập đoàn của bác về khả năng nói quá thì ctéo ai bằng!

Kính!

Tập Lái
29/8/13
43
0
6
36
hang_xeng nói:
thienminh87 nói:
25/8 mở bán đợt cuối nha, còn vài chổ cho vài căn đây, Bác nào quan tâm thì cứ call cho em hen. Tiến độ thì khỏi phải bàn hen.
Nếu quan tâm, có thiện chí muốn mua thì cứ call em.
Chứ giờ bảo liên tục rồi, chém gió riết cũng chán lắm. hiiii

Em xin kính thưa các cụ đất xanh - đất đỏ của các bác! Marketing và PR nghe hoành tráng >> công nhận, có điều tập đoàn của bác về khả năng nói quá thì ctéo ai bằng!

Kính!
Nói vậy là biết Bác chưa rành lắm về mấy vụ bán dự án này rồi. Một dự án mình sẽ chia ra nhiều giai đoạn, trong mỗi giai đoạn nó có nhiều đợt khác nhau. Mình không có Pr gì hết đó, có sao nói vậy thôi.

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Cái dự án này, cái đường số 30 đi vào nhìn thấy ớn, như con hẻm đường đất ẩm thấp. Hôm mình đi vào thấy ẩm ướt chắc tối qua mới bị thủy triều. đừng chém vì nói thật lòng

Hạng B2
31/7/13
115
7
18
vuongit nói:
Cái dự án này, cái đường số 30 đi vào nhìn thấy ớn, như con hẻm đường đất ẩm thấp. Hôm mình đi vào thấy ẩm ướt chắc tối qua mới bị thủy triều. đừng chém vì nói thật lòng

Đường chưa trải nhựa + xe bê tông chạy liên tục => đó lẽ điều hiển nhiên

Khách hàng muốn mua nhà thì trước tiên sẽ đi tham quan địa hình xung quanh, và quyết định mua tức là đã tận mắt thấy những điều như vậy rồi, bác khỏi lo bò trẳng răng

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Croc nói:
vuongit nói:

Đường chưa trải nhựa + xe bê tông chạy liên tục => đó lẽ điều hiển nhiên

Khách hàng muốn mua nhà thì trước tiên sẽ đi tham quan địa hình xung quanh, và quyết định mua tức là đã tận mắt thấy những điều như vậy rồi, bác khỏi lo bò trẳng răng
Mình thì chỉ thích thóc thật tiền tươi chứ nhìn cái đường nhưng đường làng quê em hiện tại thì oải lắm. muốn ra bên ngoài còn phải vượt qua đường xe lửa nữa. Hen gì mà Resort 5 sao có giá 12.1tr. tiền nào của đó ôi

Hạng B2
31/7/13
115
7
18
vuongit nói:
Mình thì chỉ thích thóc thật tiền tươi chứ nhìn cái đường nhưng đường làng quê em hiện tại thì oải lắm. muốn ra bên ngoài còn phải vượt qua đường xe lửa nữa. Hen gì mà Resort 5 sao có giá 12.1tr. tiền nào của đó ôi

Được cái này thì mất cái kia mà bác

Bác thích kiểu nào cũng có, quan trọng là bác có bao nhiêu tiền thôi

Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Croc nói:
vuongit nói:

Được cái này thì mất cái kia mà bác

Bác thích kiểu nào cũng có, quan trọng là bác có bao nhiêu tiền thôi

Tôi có nhiêu tiền là việc của tôi, không liên quan
Ở đây là diễn đàn nên mọi người chia sẽ thông tin giúp nhau để tránh mắc lừa những chiêu PR
Những comment trên đây là những cảm nhận thật chứ không phải chê bai dự án của Đất Xanh

Hạng B2
31/7/13
115
7
18
vuongit nói:
Tôi có nhiêu tiền là việc của tôi, không liên quan
Ở đây là diễn đàn nên mọi người chia sẽ thông tin giúp nhau để tránh mắc lừa những chiêu PR
Những comment trên đây là những cảm nhận thật chứ không phải chê bai dự án của Đất Xanh

Bác chê không hay thì cũng chả liên quan đến em, bác nhạy cảm quá...haizzz

Status
Không mở trả lời sau này.