Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Kẹt ko nhiều đâu.Lúc chưa có CT Trung Lương_Mỹ Thuận mình đi từ SG về Cần Thơ đón vợ đi từ 7h sáng tới 5h30 chiều mới tới à.Bt đi 4h giờ đi 11h chứ có nhiu đâu

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Thật không bác? Em nghĩ em út nó cũng phải về quê nghỉ lễ chớ, chắc cũng chỉ còn lại một số ít chịu khó ở lại "tăng ca" thôi :D :D
Các ngành dịch vụ, công ích, phục vụ cho cộng đồng, duy trì trật tự, trị an, xh.. dịp lễ, tết, thậm chí là cuối tuần...khó xin nghỉ hơn là ngày thường nha Bác!

Vụ em út cũng nằm trong lực lượng nói trên, tuy nhiên hên xui, hên thì khách đông, xoay tua liên tục, tăng ca, xui thì...lock cả ngày luôn đó,..ae tha hồ quẹo lựa, đổi trả thoải mái,.. :D :D :D

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Nhớ mang theo rổ bánh mì, thùng nước, nhiều chai nước rỗng, bọc nylong để sinh hoạt 20h trên xe luôn nhé bác :D
Chắc em phải nghiên cứu các loại trang thiết bị cá nhân dành cho người đi ôtô trên cao tốc trong tình huống kẹt xe kéo dài (có thể tối đa là 10 tiếng trên cao tốc). Nghiên cứu vụ này coi bộ bán đắt hàng à nghen.:p

Hạng D
15/12/13
1.351
1.492
113
Chắc em phải nghiên cứu các loại trang thiết bị cá nhân dành cho người đi ôtô trên cao tốc trong tình huống kẹt xe kéo dài (có thể tối đa là 10 tiếng trên cao tốc). Nghiên cứu vụ này coi bộ bán đắt hàng à nghen.:p
Biện pháp đã có sẳn rồi mà

Attachments