Hạng B2
7/10/19
111
168
43
50
Mình đang dùng Vietmap KC01 Pro, có cảnh báo tốc độ, gọn không có màn hình camera 2 kênh trước và sau, kết nối wifi với app điện thoại xem hình ảnh, giá hợp lý: 2,5tr

• Like
Reactions: nklongvu
Hạng F
29/10/16
11.499
21.745
113
Pháp
Cái mà em quang trọng ngoài .. chất lượng chính là yếu tố bí mật, chứ em không thích phô trương . Có điều ....giá khá đắt, và tùy loại xe

Các loại này rất thuận tiện cho những xe đã có cảm biến mưa, ánh sáng, lấy nguồn thẵng luôn.

Cái hay là khỏi độ chế, chạy dây, chỉ cần mở cái ốp sau kính chiếu hậu và thay thế bằng cái tương đương .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
17/2/16
368
613
93
Vũng Tàu
Vietmap KC01, nhỏ gọn, quay 2 kênh, cam trước phân giải 2K, cam sau full Hd 1080, coi qua đt sóng 5G siêu lẹ, cảnh báo giao thông, biển báo khá chuẩn theo data Vietmap :rolleyes:

Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Cái mà em quang trọng ngoài .. chất lượng chính là yếu tố bí mật, chứ em không thích phô trương . Có điều ....giá khá đắt, và tùy loại xe

View attachment 2517755

Các loại này rất thuận tiện cho những xe đã có cảm biến mưa, ánh sáng, lấy nguồn thẵng luôn.
View attachment 2517756

Cái hay là khỏi độ chế, chạy dây, chỉ cần mở cái ốp sau kính chiếu hậu và thay thế bằng cái tương đương .
Cho em cái nhãn hàng với cả gắn vào các chỗ nào được bác, có gắn nghiêng về bên phải hay bên trái trên kính lái được không?
Xe em đã có cảm biến mưa ánh sáng, nhưng vậy thì bớt được việc gì hỉ, đỡ dây nhợ hay sao ta?
Tạ bác.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.499
21.745
113
Pháp
Cho em cái nhãn hàng với cả gắn vào các chỗ nào được bác, có gắn nghiêng về bên phải hay bên trái trên kính lái được không?
Xe em đã có cảm biến mưa ánh sáng, nhưng vậy thì bớt được việc gì hỉ, đỡ dây nhợ hay sao ta?
Tạ bác.
Tuỳ theo thẩm mỹ, tuỳ theo xe, nếu muốn khoe hàng thì gắng nguyên cái camera to thật to, còn muốn trốn như con gián thì phải hỏi và tìm thôi bác ạ. Nếu như hình của em thì chĩ gở mặt nạ, khỏi chạy dây nhợ , gắng vào vì nó có dây điện hết rồi ... nhưng không phải là toyota ...

Ở VN thích khoe hàng mà sao lại tính dấu camera ? Lạ thât ... Bác cần hiệu nào ...nè, em sẽ cố tìm và gửi link cho. Nói rùi là em không thương mại nha !

• Like
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Tuỳ theo thẩm mỹ, tuỳ theo xe, nếu muốn khoe hàng thì gắng nguyên cái camera to thật to, còn muốn trốn như con gián thì phải hỏi và tìm thôi bác ạ. Nếu như hình của em thì chĩ gở mặt nạ, khỏi chạy dây nhợ , gắng vào vì nó có dây điện hết rồi ... nhưng không phải là toyota ...

Ở VN thích khoe hàng mà sao lại tính dấu camera ? Lạ thât ... Bác cần hiệu nào ...nè, em sẽ cố tìm và gửi link cho. Nói rùi là em không thương mại nha !
À tạ bác quý hoá quá chứ lị.
Em chỉ xin nhãn nào mà bé, gọn, FHD.
Em không phải muốn trốn như con gián, cũng không cần khoe hàng.
Mà chỉ đơn giản em muốn gắn cái cam bé càng bé càng tốt để ít vướng kính.
Không phải em xấu, nhưng em có cái là hơi đam mê tốc độ chút xíu, nên trước giờ em luôn muốn quang cảnh trên kính lái càng rộng càng tốt...

• Like
Hạng B1
16/8/18
83
57
18
Không phải em xấu, nhưng em có cái là hơi đam mê tốc độ chút xíu, nên trước giờ em luôn muốn quang cảnh trên kính lái càng rộng càng tốt...
Bé như thế chắc vava là ngon, nhưng vẫn lấy diện tích, bác ko muốn chỗ nhìn kính lái rộng thì có cách xài cam gương (gắn chồng lên gương hậu xe) vừa là gương hậu vừa là cam hành trình vừa ko mất không gian kính lái. Vietmap G79 là ứng viên số 1 :D

• Like
Hạng F
29/10/16
11.499
21.745
113
Pháp
Có thể D30H là ứng cử viên cho bác được

• Like
Hạng F
3/10/15
9.733
11.965
113
Có thể D30H là ứng cử viên cho bác được
Dạ em cảm ơn bác.
Để em xem hàng và coi mua. Hàng của bác thì chắc chuẩn gọn gàng xinh xắn rồi.
Thanks bác.

• Like
Hạng F
29/10/16
11.499
21.745
113
Pháp
Dạ em cảm ơn bác.
Để em xem hàng và coi mua. Hàng của bác thì chắc chuẩn gọn gàng xinh xắn rồi.
Thanks bác.
Em đâu có bán hàng mà dám nói là hàng của em :):) tại tiêu chuẩn của bác cao thôi . vừa đòi nhỏ, xinh xinh, FHD rồi wifi lung tung ..... hên là chưa nói gắn trên nóc xe :):):)

• Haha